VHT Từ LV 100 trở lên cân dùng tướng gì?

Discussion in 'Góp ý - Thắc Mắc' started by TC2, Dec 11, 2017.

1. TC2

TC2 Member Tích Cực

Mình mới chơi mà chả hiểu gì game này cả, dưới 100 thì đang xài mấy tướng này thấy cũng được:
    Kent = thủ + 1buff chính Kaya,con móng guốc Chopper cả buf cả hell máu +quấy rối, tank phụ Nami .Lên LV 100 không biết đổi qua tướng nào, tướng nào giữ lại nữa mn chỉ giáo dùm ( chơi game tính chất văn nghệ thôi).
  2. OnePunchMan

OnePunchMan Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh Wanted 30.000.000 Beri

lên 102 lấy Kent-Haki + Fukaboshi + main +2 buff còn nếu có Jin rồi thì cứ Jinbei mà up... đi PB và Đấu trường khá ổn
  3. Persephone

Persephone Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 16.000.000 Beri

Chơi là phải chất bác ạ. Vô chiến trường đổi Ace, Lấy Sengoku ở tranh bá trên biển, lên 102 thì đổi Koby, lên tầm 110 thì lấy Laffite về chơi, đảm bảo bá :e:e
  4. emtrainaul

emtrainaul Member Chính Thức

jinbe cấp 100 xài đc chưa ông hay phải đợi shura
  5. emtrainaul

nếu xài đc jinbe luôn thì chơi kèm tướng nào ông nhỉ, tư vấn giúp tui phát tui mới up 100
  6. kexuixeo007

kexuixeo007 Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

fuka 105 nhé
  7. emtrainaul

alo ông ơi mình đủ dv chiêu mộ jinbe rồi nên chơi luôn không hay đợi shura, tui đang top1 cách xa tụi kia nhiều sv chết :))) nên xài jinbe luôn k ông nhỉ
  8. OnePunchMan

Main VC + Jinbei + Kent-H + Fuka + 1 buff... còn nếu có con nào hay hơn thì cứ bỏ vô thật ra thì top ngta thường đi riêng main siêu VC cân cả team hơn là up nhiều con... còn Kent up thủ cho nó chống chết rồi choáng đc dame chính bên kia là ok... Riêng Fuka thì 105... (tất nhiên là từ 102 - 105 cũng k bao lâu nên nói chung luôn)
  9. OnePunchMan

từ 102 lên 105 thì cũng k lâu lắm nên gộp vô luôn cho ổng dễ đi ấy mà...
  10. OnePunchMan

còn nếu đã xác định team TC or MC thì cứ 2 buff + 2 hiệu ứng + main siêu cấp mà chơi... giờ có thế thấy không mạnh bằng VC nhưng 1 thời gian sau ông có THL và Ám ảnh thì max bá... tất nhiên là tui không nói VC yếu... Siêu VC thì cũng ok
  11. KoalaS

KoalaS Cao Thủ Forum Staff Member Chữ Ký Động Cộng Tác Viên 568Play

Hi bạn, lần sau bạn đặt tiêu đề đúng vs cú pháp 4rum là [ABC] XYZ nha, ví dụ [ Thắc Mắc ] Lv 100 trở lên dùng tướng gì..... Cảm ơn bạn nhiều nè.....
  12. PiDo

PiDo Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Tân Hải Tặc Wanted 50.000.000 Beri

Fuka 105 lận
  13. emtrainaul

Xài jinbe thì team như nào ông nhỉ, main jinbe kent fuka với 1 buff hả
  14. TC2

TC2 Member Tích Cực

ý hỏi thêm là vd Nami chót set đồ MP rồi giờ đổi qua con gì mà cũng xài MP cho nó " giảm thiểu thiệt hại". đồ Nami mà đổi qua tướng VC thì coi như chẳng giữ dc gì
  15. OnePunchMan

cái đó thì cho Kaya or chopper buff đi... bù lại sau này lên LAW, BOA thì đổi sang cho nó
  16. kexuixeo007

kexuixeo007 Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

cấp thấp jinbei chi lên 215 shura luôn, h chơi usoppH còn khỏe chán ::biggrin::
  17. PiDo

PiDo Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Tân Hải Tặc Wanted 50.000.000 Beri

ừm Buf đó Chop tiến hóa hoặc Chop Haki ^^
  18. darkamy

darkamy Member Tích Cực

lên đc ám ảnh thì cũng ăn hành ngậm mồm vs VC roi :pde36:
  19. quangtiendesign

quangtiendesign Member Tích Cực

THL và ám ảnh là j vậy ông (ám ảnh là trái ảo ảnh à) còn THL. Tui theo 1VC (Main) 1TC (RTrắng) 3MC (boa law...)
  20. OnePunchMan

thương hỏa la và ám ảnh song khắp....

Share This Page