Topic báo lỗi tính năng ingame tuần 4 tháng 9

Discussion in 'Báo Lỗi Nhanh' started by Onepie, Sep 22, 2014.

Thread Status:
Not open for further replies.
Moderators: ShanksAkagami
  1. EiichiroOda

EiichiroOda Member Tích Cực

Hên vãi lúa , mình không hiện tim ác ma
    Lợi thế của cấp thấp :D
  2. L4W

L4W Member Tích Cực

dù sao cũng đang cần KCCĐ, thoy cho wa :rolleyes:
  3. L4W

L4W Member Tích Cực

hình như ai có vật phẩm 100 tử hồn mở ra sớm thì hệ thống sẽ tính ngày tụ hồn sớm hơn. Mình cũng là người có 40 lượt bắt hồn khi mới mở tính năng chia sẻ :D
    P/s: tất cả chỉ là giả thuyết :D:D
  4. BopStyleBeoStyle

BopStyleBeoStyle Thành Viên Mới

=)))) tôi thấy có 1 điều rất kì cục là các mod hay những ng quản lý game ko bao h nhận lỗi. bất kể lần nào xảy ra chuyện như đền bù đợt gộp sever hay là thương thành lần này đều cứ " do bên TQ chứ bên mình k liên quan " đối tác làm ăn kiểu gì? mua bản quyền game về còn phải việt háo chán chê. chứ bảo gì mà do bên TQ. các ông tính lửa phỉnh con nít à? lúc éo nào cũng TQ TQ.... lỗi éo gì cũng TQ... càng ngày càng bức súc. éo có đền bù gì cả. giải thích thì giải thích 1 câu nhạt như nước ốc.
    JoeJoker1 and xHunTerx92 like this.
  5. xHunTerx92

xHunTerx92 Member Tích Cực

lỗi ko hiện cường hóa tàu chiến nữa nhá mod
    ASL_Fujy likes this.
  6. iFaker

iFaker Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới

Hôm trước mình có báo lỗi này 1 lần, tưởng tình trạng kết thúc. Đến tối hôm qua TNC lại tiếp tục ko vào được. Không biết đội ngũ kỹ thuật khi nào mới sửa đây. Đăng ký đánh mỏ 65 Water 7 3 lần đều ko vào được. Đăng ký về mỏ 55 cũng không vào được nốt. Event moi túi Gamer thì ra liên tục, trong khi đó thái độ phục vụ ngày càng tệ.
    http://diendan.game1.vn/index.php?t...ngame-tuần-3-tháng-9.41045/page-8#post-396825
  7. Olalani

Olalani Member Tích Cực

Ngay đến vụ Thương thành chỉ bik mỗi câu :"Lỗi là từ Trung Quốc chứ game5 đâu muốn'' thì TNC chắc họ con lâu mới fix :p
    JoeJoker1 likes this.
  8. JoeJoker1

JoeJoker1 Thành Viên Mới

chuẩn k cần chỉnh,, phê k cần tỉnh
  9. caterpillar

caterpillar Thành Viên Mới

10. ThaoMyS32Zm

ThaoMyS32Zm Thành Viên Mới

bị lỗi do lag thôi mà mình cũng bị mấy lần out ra vào lại mà treo có gì âu :3
  11. MotNoiBuon

MotNoiBuon Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

cái này mình từng bi. Hình như ban phai? tăng thời gian cua? máy tính mình lên 1 tiếng hoac giam? 1 tiếng á
  12. One_Piece_DKVN

One_Piece_DKVN Thành Viên Mới

bị sai múi giờ của máy tính đó, ra sửa lại là xog

Attached Files:

13. One_Piece_DKVN

One_Piece_DKVN Thành Viên Mới

vào time zone chọn (GMT +7h:00) bangcok HaNoi, Jarkarta là dc
  14. t1g3r_b0y

t1g3r_b0y Member Tích Cực

Cho mình hỏi, mình nhớ là có cái cường hóa thuyền cho đi event đúng hok ? đêm 24/09 tự nhiên nó biến mất là sao nhỉ ? hay là do đến ngày đi nên nó đóng v ?
  15. Dondo yolo

Dondo yolo Thành Viên Mới

Bạn có chơi game onl nào khác không ? ví dụ như dota2 chẳng hạn. Nếu bạn ko hiểu rõ tường tận cốt lõi sự việc thì bạn đừng nên đổ lỗi linh tinh nhé. VHT là game bản quyền của TQ, tất cả những event, thậm chí cả code cũng phải đưa cho bên đối tác để họ làm. Mình thiết kế nhưng thực hiện là ở nơi họ. Cây ác ma lần đầu cũng là do bên TQ họ set thời gian của bên họ nên lúc về mình bị sớm hơn 1h. Những lỗi or bug ở trong game thì NPH ko có quyền được sửa mà luôn phải đề đạt qua bên đối tác rồi họ làm cho mình.
  16. chautam

chautam Thành Viên Mới

mới hôm đầu tiên ai cũng 20 điểm mà có người 40 điểm , các bạn xem lại giùm nhé trợ uy.png
  17. zzMEGELLAN

zzMEGELLAN Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

tính ra hôm nay là hôm tứ 2 40đ là đúng r than gì nữa
  18. zzMEGELLAN

zzMEGELLAN Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

ngày thứ 2
  19. kenpham

kenpham Cao Thủ Forum

Cái j cũng phải liên quan đến "TQ" Việt Nam mình không tự làm được cái j ah nản quá
  20. bandenvl

bandenvl Thành Viên Mới

Tình hình là e mới vào nick để CH tàu chiến mà không có cái gì cả. Có bác nào giống e không up tàu chiến được không? :oops:
Moderators: ShanksAkagami
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page