NRT mod giúp em

Discussion in 'Góp Ý - Báo Lỗi' started by SuperManSSSSS, May 7, 2018.

1. SuperManSSSSS

SuperManSSSSS Member Tích Cực Truyền Thuyết Nhẫn Giả Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song

đăng nhập ko vô đc sv báo mấy ngày ko thấy kết quả
    hôm nay bấm linh tinh ra cái này có phải vì cái này mà ko vô đc ko mod
    nếu vì lý do tên miền hết hạn sử dụng thì làm sao đăng kí ạ....
    tks mod đã sem
  2. SuperManSSSSS

SuperManSSSSS Member Tích Cực Truyền Thuyết Nhẫn Giả Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song

3. trunghieu1088

trunghieu1088 Member Tích Cực

đổi qua 568play.vn rồi mà ::waaaht::
  4. SuperManSSSSS

là sao bạn
  5. Việt

Việt Member Tích Cực Tân Hải Tặc

6. SuperManSSSSS

7. Senju Naga

Senju Naga Member Tích Cực Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song

ai mod dùm tui cái tui quên pass mở khóa rương roi ai giúp với
  8. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

quen pass ruong thi pm ben ho tro nhe
  9. SuperManSSSSS

mod biết kko tl câu của em đi
  10. Việt

vào 568play.vn rồi vào chọn sv naruto rồi ông chọn sv nào mà ông chơi thì click vào là đc mà
  11. SuperManSSSSS

ai chả biết là thế nhưng tui ko click vô chọn sv đc
  12. Việt

vậy click vào chơi ngay thử xem đc k
  13. SuperManSSSSS

14. Việt

vào 568play.vn rồi đang nhập ních vào rồi có chữ chơi ngay ở dưới hình naruto đó
  15. SuperManSSSSS

ôh yes tks man nhiều lắm

Share This Page