Mod ơi cho hỏi cách khắc phục lỗi này

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi bandenvl, 5 Tháng mười 2014.

1. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

nguồn ? thông tin lấy ở đâu vậy bạn ?
  2. bandenvl

bandenvl Thành Viên Mới

làm rôi OaOa mà vào nó bi Sida nhu thê do. Haiz
  3. Zeus Saint

Zeus Saint Member Tích Cực

:( vẫn méo vào đc, G5 zận mình rồi chăng
  4. Zeus Saint

:confused: các bác sửa lại lỗi này dùm đi, mình cám ơn, còn không thỳ đừng lên tiếng ạ Tks !
    GaRungs75 thích bài này.
  5. PorterACE

PorterACE Member Tích Cực

f5 lai gan 20 lan
    zo dc roi ! lam vai` mo? roi di hoc :)
  6. DLLLLL

DLLLLL Thành Viên Mới

dọa là đúng rùi dọa vì những lời nói đéo có văn hóa này đấy,game lỗi người ta đã xin lỗi và nói cố gắn sửa còn j,bạn lên đây chửi thì được j làm j được họ
    Sil Rayleigh, GaRungs75 and JackyHero like this.
  7. Zeus Saint

thời điểm bây h là đã 6h hơn :cool: và G5 chưa giải quyết
  8. Nothing On Me

Nothing On Me Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Vẫn lỗi,nản thật
  9. Nothing On Me

Nothing On Me Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

game ngày càng đi xuống,bực mình vl :mad:
  10. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

cái này phải like thôi ... game lỗi thì có ai vui, nhưng mà nghe mấy tên nói chuyện kiểu đầu đường xó chợ mà thấy ghét
    GaRungs75 thích bài này.
  11. oceoeoeo

oceoeoeo Member Tích Cực

game lỗi thì tìm cách mà sửa đi , ở đó mà bảo người chơi F5 . F5 mỗi lần mà 100vạn thì tao f5 cả ngày cũng được . Một số người nói là vào được thì ko biết , còn tôi f5 cả trăm lần ko được . Lỗi thì phải sửa , đừng để mất công , mất thời gian mà ngồi F5
    VoTam37 thích bài này.
  12. LuKaKa

LuKaKa Thành Viên Mới

Mod giang hồ :eek::eek::eek:
  13. MonkeyDSon

MonkeyDSon Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 300.000.000 Beri

ko vào đc từ tối qua rồi. load lại chục lần vào đc thì mất hết thanh nhân vật, trận hình ở bên dưới
  14. shina112010

shina112010 Member Tích Cực

tiếp tục chat và nc vui ghê lun may mà thay mỏ dc kakak:p:p:p:p
  15. fiora

fiora Member Tích Cực

Thế những bạn không vip cao để đồ tạm vào shop thì như thế nào, người ta không được quyên ức ah
  16. Natsuz

Natsuz Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

ủa xin lỗi ở đâu bạn,trang chủ cái quan trọng nhất cũng ko thấy 1 lời nào:eek:
  17. giatri2612

giatri2612 Thành Viên Mới

Lỗi từ hôm qua mà chẳng đăng được cái thông báo lên trang chủ cho người ta biết, g5 làm ăn vô tư gớm
  18. nhincaij12

nhincaij12 Member Tích Cực

làm ăn đéo có tránh nhiệm thì người ta nói là đúng rồi.cái j chả thế.kinh doanh mà ko quan tâm lại còn dọa lại khách thì nghỉ cm chúng mày đi.đừng tưởng là mod mà dọa đc ai.mở miệng đòi rụng răng.chắc đéo đã dám chụp cái avata + địa chỉ nhà.d m toàn thích thể hiện
  19. minhdang233

minhdang233 Member Tích Cực

Cái Đm ở Hội mình có mấy đứa víp nhỏ full hòm đồ tụi nó chí bít vứt vào sóp rồi mua lại, mà nhuc ở cái sáng qua có mấy đứa chỉ nhau bán đồ cam vào sóp để lấy cái DH . song rồi h thế này đây. :mad: kiểu này tụi nó bỏ Game mất thôi còn đồ đâu mà đánh mới đấm
  20. minhdang233

minhdang233 Member Tích Cực

mà ko có 1 cái thông báo nào là sao. 1 câu xl cũng ko . ko bít G5 coi anh em hải tạc là gì đây.