qua ải tứ đại hỏa ảnh trong thất ảnh

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi s2R0m30, 4 Tháng mười 2014.

1. s2R0m30

s2R0m30 Thành Viên Mới

xin các tiền bối chỉ giáo cách qua ải đánh term trong tứ đại hỏa ảnh hiện tại e lv119
  2. duyhong

duyhong Cao Thủ Forum

ak solo banj qua chua neu qua rui thi team sai chiyo tobirama t9 saì skill khóa hàng đầu vs lại quan trọng bạn phải có ssk cực "cứng" mới qua dc
  3. UHM

UHM Thành Viên Mới

chạy theo số đông quá phụ thuộc vào ssk o_Ocơ mà nếu k có ssk bạn chỉ cần tobi konan nar tank tc sài bầy sói
  4. s2R0m30

s2R0m30 Thành Viên Mới

solo qua rồi term hiện tại của ình là itachi huyễn thần ssk luân hồi t9 pain marada
  5. duyhong

duyhong Cao Thủ Forum

ak mk là rollxx nè sao acc s2rom30 ngon z mà ko qua đc ải đó z
  6. duyhong

duyhong Cao Thủ Forum

nếu bạn sài itachi huyễn thì hơi khó nhể t9 cứ sài khóa hàng đầu cho mk còn hàng sau thì vẫn như vậy quan trọng là ssk phải cứng như thép ko gỉ :D
  7. duyhong

duyhong Cao Thủ Forum

mk mới qua ải đệ nhất cách đây 1 tuần nè cx như bạn đánh mãi chẳng qua đệ tứ nhưng lên ssk cái là qua 1 mạch lun
  8. duyhong

duyhong Cao Thủ Forum

bạn nói như thánh phán z nếu ko có ssk mk đố bạn qua dc đệ nhất hỏa ảnh đó
  9. UHM

UHM Thành Viên Mới

tôi qua bằng hinata đây rồi sao o_O
  10. UHM

UHM Thành Viên Mới

nói thêm cho bạn biết lun là ngay cả solo đệ 1 tôi củng chả sài đến ssk ấy chứ nói chi là đánh team, còn đệ 4 solo tôi sài chiyo nhé o_O
  11. duyhong

duyhong Cao Thủ Forum

neu the ban chac dau tu ngat troi
    HavyKute thích bài này.
  12. NIghtHUnter

NIghtHUnter Thành Viên Mới

Với câu nói này của bác em nghĩ bác không phải là một nhân vật tầm thường! Nếu bác sài hinata thì thiết nghĩ trong team của bác có em thiên sứ konan rầu, mà xài em nó bác phải hi sinh 1 cái khống chế (chắc là hàng giữa), và "độ cứng" của team bác có thể sống qua 1 turn aoe của thằng bị thả thì bá rùi! trường hợp không có ts konan mà em hinata không có khả năng hồi máu thì con hinata nó phải bá thế nào, con naruto fai có sức hủy diệt tới mức nào mới diệt đc team nó trước khi phe ta chết hết (không biết bác server game5 hay zing chứ bên game5 là em đoán chí ít bác cũng trong top 10 chiến tinh anh là ít với trường hợp ko co ts konan này).
    HavyKute thích bài này.
  13. HavyKute

HavyKute Thành Viên Mới

nhỡ xl thì sao =))
  14. songtu6150

songtu6150 Member Tích Cực

gioi thi post anh len xem,chu o do ma xl,neu ma wa dc bang hinata,chac luc chien gap 2 lan so vs ng qua bang ssk luan hoi roi,Vay thi lc cao toi muc do moi qua dc thi fai goi la sieu ngu
  15. duyhong

duyhong Cao Thủ Forum

qua chuan
  16. duyhong

duyhong Cao Thủ Forum

nếu qua dc bằng hinata phải tầm như bác raydom là ok
  17. s2R0m30

s2R0m30 Thành Viên Mới

iêm đã qua dc đệ tứ rồi mà vẫn ko solo vs quần chiến dc vs đệ 1 term ko có ts konan vs chyo các bác chỉ dùm nên xài sao
  18. duyhong

duyhong Cao Thủ Forum

cứ ssk mà đập hàng sau thì phải có tobirama với chiyo ko thì qua bằng nt
  19. duyhong

duyhong Cao Thủ Forum

acc như thế mà ko qua dc đệ1 thì cũng bó tay
  20. songtu6150

songtu6150 Member Tích Cực

Solo vs de nhat thi ssk khoang vat cong 125k ,vat phong 80-82k se win
    Quan chien bai xai chiyo,tobirama,minato,tuong 9 kill khoa 2 luot
    solo win la qua dc ah,chi danh nhieu lan quan chien cho no hen khi shiyo vs tobi khoa tot thoi