NRT AI BIẾT GIẢI THÍCH DÙM MÌNH

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi TuanAnh2012, 27 Tháng ba 2019.

1. TuanAnh2012

TuanAnh2012 Member Chính Thức

Mình vừa chơi lại game này sau hơn 3 năm, và tự nhiên hôm nay trong sv1 xuất hiện 1 người khá là kì lạ.
    Đạt lv 3cs rồi mà tên vẫn màu tím, thất ảnh với diệu mộc vẫn chưa đánh(nay mới thấy hiện thông báo đánh lần đầu), tướng thì chẳng mặc đồ gì cả và toàn lv dưới 90. Hồi chiều mình nhớ không nhầm thì còn thấy hiện thông báo úp vĩ thú từ ma 8 lên tiên 6 (Bạc đâu mà up kinh dị thế).
    Bác nào có thể giải thích hộ mình với được không ??? ::burn_joss_stick::::burn_joss_stick::::burn_joss_stick::::burn_joss_stick::::burn_joss_stick::
  2. Bepppp

Bepppp Member Tích Cực

kỹ năng bộc liệt chi kích kìa, chắc chỉ là ông này ko thèm nâng áo nghĩa của main thôi :D
    Tương tự là cũng ko đánh cả thất ảnh vs diệu mộc sơn luôn :v
    Vụ bạc thì mình ban đầu nghĩ là ông này tích bạc, nhưng nghĩ lại thì tích đếu biết bao lâu mới đủ từng đó :v
    Chung quy thì hơi khó hiểu thật nhưng ko phải ko thể đâu ._.
  3. PU

PU Member Tích Cực

Mình hồi trước chơi tích 5tr danh vọng là thấy đừ rồi
    Ông này chơi lầy ko úp áo còn bá hơn mình
  4. TuanAnh2012

TuanAnh2012 Member Chính Thức

biết bao lâu mới lên đc 3cs23 chứ trời. Trong khi 1 tháng nay mình onl đi boss miết mà chẳng thấy ông này đâu.
  5. marcoreus2901

marcoreus2901 Member Tích Cực

6 năm chơi chỉ làm nhiệm vụ hàng ngày à :)))
  6. sondaica3

sondaica3 Member Chính Thức

chắc ad vô test game
  7. TrumThienHa

TrumThienHa Member Tích Cực

Người ta cả năm để acc đó , cứ 15 ngày vào hốt thư rồi đến 1 thời gian nhất định vào làm phát cho oai . Có gì đâu mà khó hiểu . Chung với Tổ Chức Mạnh Nhất , chung gia tộc mạnh nhất , thưởng xếp hạng đấu trường mỗi ngày cũng được cả mớ bạc , rồi Đỉnh Phong nữa ...
  8. ZzzAsakuraHaozzZ

ZzzAsakuraHaozzZ Cao Thủ Forum Staff Member Moderator

Trường hợp này, là NPH đền lại Acc cho gamer nhé, bạn này đợt gộp chung sever đợt rồi, bị lỗi Acc mất dữ kiện, giờ mới đang đền bù bằng cách tạo lại 1 Acc mới gần bằng như Acc của bạn ấy trước khi bị lỗi nhé
  9. Bepppp

Bepppp Member Tích Cực

vcl=)))))))))))
  10. ZzzAsakuraHaozzZ

ZzzAsakuraHaozzZ Cao Thủ Forum Staff Member Moderator

vãi gì vậy bạn :)?
  11. Chiro

Chiro Thành Viên Mới

kiểu chuyển data từ 1 acc mất dữ liệu data k vô đc game qua 1 acc mới lập hoàn toàn cùng sv, xong kê các thứ mình có ra thành các tài nguyên ví dụ như nuôi từ 1 vĩ lên 2 vĩ tốn bao nhiêu bạc thì sẽ đc add số bạc tương ứng vào, tương tự các thứ còn lại. trường hợp này gặp ở 1 số game r :)