VHT ấn nhầm mất ngọc

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi pHuCPjDaC, 10 Tháng hai 2020.

Moderators: ShanksAkagami
  1. pHuCPjDaC

pHuCPjDaC Member Tích Cực

Chào admin hôm nay 1 ngày đẹp trời mình có lỡ tay ấn nhầm dung hợp ngọc 9 sao MC và ngọc 8 sao MC với nhau , liệu adimin có thể hỗ trợ lấy lại viên 9 sao hộ mình được ko , tích góp bao lâu nay mới có được
    ID : masa1099
    Sv : 41
    Tên NV :
    ๖ۣۜDiegoZiCo๖ۣ.s41
  2. NhaThyMiki

NhaThyMiki Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 16.000.000 Beri

Cái này admin hỗ trợ được. Admin sẽ hỗ trợ một lời động viên và khích lệ cố gắng kiếm lại viên khác nhé. ::beauty::
  3. pHuCPjDaC

lắp ngọc vào cừ bị đẩy ra rồi kích kiểu gì thế là thành 1 ::ah::::ah::::ah:: cho ngọc mới và khó sử dụng quá
  4. NhaThyMiki

NhaThyMiki Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 16.000.000 Beri

Đẩy ra là thế nào? Chưa bao giờ biết vụ đó luôn á.
  5. pHuCPjDaC

lắp vien 9 sao thì 8 sao đẩy ra , và ngược lại như thế
  6. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

bạn có chiên báo hay gì để chứng minh mình có viên ngọc 9 sao đấy không ? chiên báo cũ chẳng hạn
  7. pHuCPjDaC

giờ thì đào đâu ra vì nó vừa mới sảy ra thôi AD ơi :( mình vừa lên đủ cấp độ để lên xong cho vào 2 ngọc cứ bị đẩy ra .
    cái này có thể xem lại lịch sử data ko vậy :(
  8. NhaThyMiki

Đừng bảo cậu cho 2 viên Ma công 8 sao và 9 sao vào chung 1 trượng nhé. :eNên mới bị đẩy ra đẩy vảo như thế.
  9. pHuCPjDaC

thì đã bảo ko biết cách cho vào , cứ tưởng nó cứ đưa vào là được mà :( khổ thân vãi tích góp bao ngày trời
  10. NhaThyMiki

Mỗi một trượng chỉ để được 1 viên bảo thạch thôi mà. Có muốn lắp thêm thì phải thêm viên thần thạch. 2 loại đấy khác nhau. ::go::
  11. ShanksAkagami

bạn không chứng minh được thì chịu thôi sao lấy được bạn . không xem lịch sử data được nhé bạn
  12. pHuCPjDaC

13. ShanksAkagami

14. pHuCPjDaC

vì đấy là ảnh lúc mình chưa lên ngọc 9 sao mà :( vì vừa lên và ko biết cách lắp nó bị dung hợp tích vào ngọc 8 sao luôn :(
    nếu ko lấy lại được ngọc 9 sao thì hỗ trợ mình lấy lại mảnh kia cũng dc
    mong Ad giúp đỡ ::adore::::adore::::adore::
  15. warking

warking Cao Thủ Forum

Nghe giống như bạn ép thần thạch vào bảo thạch vậy
  16. giang1983

giang1983 Member Tích Cực

ngọc 9 ép thế nào vào ngọc 8 được mà ép.
  17. ShanksAkagami

bạn bảo mất ngọc 9 ép vào ngọc 8 . nhưng nó không liên quan gì đến viên thần thạch trong ảnh bạn đăng cả
  18. NhaThyMiki

Bạn phải phân biệt đâu là thần thạch? đâu là bảo thạch? Cái bạn mất là viên nào trong số đó? Viên nào ép vào viên nào? Trong game không có ngọc. Bạn phải nói rõ thì mod ad mới giúp bạn được.
  19. pHuCPjDaC

Giờ ad kêu có hình ảnh thì mình ko có lấy đâu ra mà gửi bạn
    Cái này là mình gửi ý mình muốn là trước hôm qua có viên thần thạch đó xong hôm nay đủ lv để đổi lên viên bảo thạch
    Trong quá trình lắp vào ko máy ép viên bảo thạch vào ngọc 8 sao MC
    Ý mình là như vậy
  20. pHuCPjDaC

Mình có viên bảo thạch hình này hôm qua còn lưu là thần thạch
    Hôm nay đủ lv mình ép lên , trong quá trình lắp vào ngọc nhưng lắp viên bảo thạch thì viên kia bị đẩy ra
    Mình có lắp nhưng bị lắp nhầm và viên bảo vào ngọc 8 sao MC
Moderators: ShanksAkagami