VHT Xin phép các mod e mới chơi lần đầu, e hỏi chút về code tri ân ạ

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi GangbangTheory, 13 Tháng tư 2020.

1. GangbangTheory

GangbangTheory Member Chính Thức

Hôm nay e mới nạp để lấy code tri ân ngày 1, nhưng do kb nên e tưởng là cứ nạp vào r chuyển r nhận theo từng ngày @@ nên e chót chuyển thừa 1kv rồi ạ. Em lần đầu biết có cái tri ân này nên e ko rõ cách thức. Kính mong mod giúp e với lâu lâu mới tích góp nạp mà như thế phí quá. em cảm ơn ạ
  2. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

Có ghi rõ nạp 1kv rùi mà b =)) b lỡ chuyển vào acc rùi thì ko rút lại được đâu b
  3. GangbangTheory

hic hic e thực sự không biết ạ, ai thì cx nạp như nhau cx bỏ ra số tiền mà e thì ko nhận code dc tiếc lắm ạ huhu có cách nào ko mode ơi @@ canh mãi event mà dính phát này e cx ko để ý @@ chứ đằng nào cũng là e bỏ tiền vào game r cũng có mất đi đâu đâu e chỉ nhận cái mình được nhận mà @@ giúp e với ad Hime ơi T.T
  4. GangbangTheory

e cx ko muốn làm khó j với các mod hay nph cả đâu ạ. Đằng nào thì nph cx sẽ mất 1 cái code đấy do e nạp, vậy cx mất đi đâu đâu ạ @@ các mod cứ báo ktv check số nạp; đằng nào e cũng là ng thiệt r mà @@ chỉ là chơi để giải trí muốn gắn bó lâu dài nhưng mà lại tnay thì buồn ghê gớm @@ Nếu được e chân thành cảm tạ
  5. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

Vậy tức là b chuyển 2kv vào acc rồi?
  6. GangbangTheory

vâng ạ em chuyển 2kv vào acc ạ, tức là bị thừa 1k ý ạ
  7. Hime

B chuyển vậy thì do b rùi, bên mình chỉ add thêm vàng chứ không rút lại về tài khoản được đâu b hichic:cat12
  8. GangbangTheory

hic hic e biết là do e, nhưng mà e để sẵn đủ số xu để chuyển ăn đủ 10 cái code tri ân r, bh phải nạp thêm thì nản lắm ạ. Hay là mod có thể bảo ktv gửi code tri ân ngày 2 qua mail r fix lại với tk của e là đã nạp vào ngày 2 dc không, vì e biết ko thể chuyển ngược từ vàng thành xu dc, hoặc là vào ngày mai mode giúp e cho hiện cái dòng nhận code ngày 2 chẳng hạn @@ thì sau đó đến ngày 3 e tiếp tục chuyển như bình thường @@ hic hic
  9. Hime

Không fix được mà b, nếu muốn hiện dòng thì phải là nạp đổi exu vào thôi hoặc nếu add thêm thì lại không công bằng vs mấy b bán code, nếu giờ b nào đó bán code mà chẳng may bị lừa rùi gọi mình hỗ trợ code lại thì cũng đâu có được b
  10. GangbangTheory

::too_sad:: em cảm ơn