VHT [TRỰC TUYẾN ] ĐẤU GIÁ NGẦM

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Expendables, 16 Tháng năm 2020.

1. MotNoiBuon

MotNoiBuon Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

thíu cái trang 3 10 túi haki mod ơii
  2. MotNoiBuon

MotNoiBuon Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

là cụm nào á bác -_-, cũng mua 30k thui chứ còn ai nhích lên thêm đâu, là người chơi chung thì cùng mong nó rẻ rẻ bớt cho tiết kiệm đc đồng vàng nào hay đồng đó chớ bác, khởi điểm 15-20k đấu tầm 2xk thì nó ổn hơn cho người nông dân cày cuốc
  3. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

giá chung v rùi b ko phân biệt nông dân vs top nếu cao quá thì lần sau mình giảm phân nửa
    MotNoiBuon thích bài này.
  4. MotNoiBuon

Mong đợt sau mod giảm phân nữa nha, cảm ơn mod nhiều :((. E tích mãi để lên con ray, nghỉ nạp lâu r nên thọt quá, tích mãi để có con ray đỡ bị ăn hành :(
  5. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

ok mình tiếp nhận
    MotNoiBuon thích bài này.
  6. Akatsuki1102

Akatsuki1102 Thành Viên Mới

Vậy tui suy đoán vớ vẩn rồi, xin lỗi mod nhé.
  7. Expendables

Expendables Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

ĐẤU GIÁ NGÀY 5 - 20/2/2020
    CỤM 1​

CỤM 2
    CỤM 3
    CỤM 4 - SIÊU CỤM

8. MotNoiBuon

Các siu top Black sung quá ::bad_smelly::