VHT [GÓP Ý] Giảm giá hạn chế, lễ bao, phản hồi...

Discussion in 'Thông Báo - Sự Kiện ' started by Hime, May 20, 2020.

1. SannToo

SannToo Member Tích Cực

2. JOKERs551

JOKERs551 Member Chính Thức

thẻ chuyển chức xin vô lễ bao ý mua chi cho tốn :))
  3. RoronoaLuffy

RoronoaLuffy Member Tích Cực

Thanks mod
  4. JOKERs551

JOKERs551 Member Chính Thức

Mod ơi ev sau gghc cho em xin trái tim ác ma, chất dung hợp, mốc lv102-110 đc ko ạ
  5. zerosan

zerosan Member Chính Thức

mod cho gghc ngày mai bán lại haki bá vương đc k ạ
  6. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

được b
  7. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

ngày mai ko được b phải ev tuần tới
  8. Hime

ok nha
  9. Hime

mình chốt những vp tuần qua nha:
    mảnh lôi điểu, kết giới, hồng ma bậc 1, vest quý tộc, lễ bao tt thủ, trái lá chắn lv116+lv17x, t.bàn ma đạo sư, trái tim ác ma, sách kĩ năng, waver bậc 1, huynh đệ đồng tâm, con dấu chính phủ lv136, chất dung hợp, haki bá vương.

Enels228 likes this.
  10. zerosan

zerosan Member Chính Thức

mai sang tuần mới r mà k đc ngay . sad =(
  11. Hime

tuần ev trong game ấy b, từ thứ 5 ấy
  12. Enels228

Enels228 Member Tích Cực

Ơ tt siêu cấp ad ơi :(
  13. Hime

cái này mk ko chắc có được duyệt ko
    Enels228 likes this.
  14. Enels228

Enels228 Member Tích Cực

Vâng ad cứ báo lên đi ạ, ko đi chug với vest đc thì bỏ vest đi ạ, vest ra nhiều với trog hd cũng có đổi rồi :(
  15. Hime

để mình xem
    Enels228 likes this.
  16. quang111

quang111 Member Chính Thức

Ko chung đc thì bỏ vest lấy TT siêu cấp đi mod. Vest đổi quà qk cũng có r
  17. Hime

ok b
  18. ThatMorning

ThatMorning Member Tích Cực

Lễ bao cho LH với haki đỏ vào với mod ơi, mình góp ý chủ yếu 2 món này chứ ko phải tt thủ đâu ạ
  19. Qt919397

Qt919397 Member Tích Cực

Ad ơi nhớ cho 15 mảnh chopper vào ph nhé thank ad vs tuần sau cho mốc 2m tử tinh phách dc ko ad
  20. quang111

quang111 Member Chính Thức

mod set 10 hoặc 15 mảnh LH nha. Gần đủ r mod ơi ::adore::

Share This Page