VHT LỖI KHÔNG VÀO ĐC CLIENT VÀ WEB

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi Ignite, 12 Tháng một 2021.

Moderators: ShanksAkagami
  1. Ignite

Ignite Member Tích Cực

Mấy hôm nay mình vào bằng cilent ko đc, game cứ mới tải 68% tài nguyên là đứng yên luôn
    Còn về web thì nó không hiên lên cái gì luôn
    check lại giùm mình sever 568play: s420
    ID: Ignite
  2. vuahaitac123456

vuahaitac123456 Cao Thủ Forum

Web thì chịu do ko còn flash nữa bạn. Client thì bạn clear cache, ko đc nữa thì qua topic báo lỗi client.
  3. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Bạn ơi web hết vào đc r nhé. Còn client thì bạn xóa cache IE giùm mình
  4. Ignite

Ignite Member Tích Cực

Mình đã thử xóa cache IE rồi, bên phần history xóa sạch luôn nhưng vẫn không vào đc bạn ơi
  5. MotNoiBuon

MotNoiBuon Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

mod ơi client macbook chỉ vô game được tối đa 1 acc thôi, khong log song song 2 3 acc được đúng ko mod nhỉ :((
  6. khongbietdattenj

khongbietdattenj Member Chính Thức

Bạn chịu khó đợi khoảng 3 4 tiếng gì đó đi tại vì nhiều người vào game cùng 1 lúc quá sever ko kịp nhân yêu cầu nên bị lỗi đấy bạn đừng có thoát ra vào lại hoài tại cứ 1 lần thoát ra vào lại là 1 cái yêu cầu mới đấy
  7. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Cái này mình kb bạn ơi. Nếu bạn log vô ko đc thì là ko đc thật.
  8. Belinda

Chịu khó xóa vài ba lần là vào đc đó bạn. Cũng có thể là do mạng nhà bạn. Mình vẫn vào game bình thường mà. Đây kp lỗi do hệ thống đâu.
  9. MotNoiBuon

MotNoiBuon Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

lâu mod teamviewer mò mãi không cài nổi được adobe air để mở game. Nay adobe flash chính thức chặn luôn trên mọi trình duyệt, mình mò mãi mới cài được client trên macOS, mà chỉ mở được 1 cái client duy nhất, không mở thêm được 2 3 cái khác để log 2 3 acc 1 lúc. Khá là buồn ::bad_smelly::
  10. Belinda

Bán cái macbook đi bạn.
  11. MotNoiBuon

dành dụm mấy mùa lúa thu hoạch đắn đo tiếc lên tiếc xuống mới dám mua ::bad_smelly::
  12. khongbietdattenj

khongbietdattenj Member Chính Thức

mình giờ cũng dg bị nè lúc đầu vào dc nhưng xong cái bị lỗi chiến báo phải thoát ra vào lại xong cái gặp thằng lù chạy maratong luôn mà mạng mẽo vẫn bth
  13. thehien1810

thehien1810 Thành Viên Mới

mod có thể cho e hình ảnh cách hướng dẫn xóa cache IE đc k ạ
  14. Belinda

Đây nha bạn.
  15. Kakaken

Kakaken Member Tích Cực

sau này ko làm event nữa à...hay sẽ đổi điều lệ
  16. Belinda

Là sao bạn. Game vẫn chạy bình thường mà.
  17. foxdx

foxdx Thành Viên Mới

sao client của mình hôm dk hôm ko thế nhỉ toàn bị lỗi đang tải tn thôi :((
  18. Belinda

Xóa cache IE đi bạn ơi.:(:(:(:(:(:(:(:(
  19. foxdx

foxdx Thành Viên Mới

nm xóa r vẫn k dk ý :(
Moderators: ShanksAkagami