VHT trái tâm linh

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi 01235, 21 Tháng ba 2021.

1. 01235

01235 Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới

mình có đánh nhau với vài người, thắc mắc là trái tâm linh chắn ma công nhưng tại sao rayleigh kia lại chắn đc cả TC, 2 lần thì lần 1 là Sabo nên mình cứ tưởng bộc phát shield hay giảm công nhưng mà lần 2 thì là kuzan. mất máu y chang có gắn trái lá chắn vậy. trái tâm linh đâu có chắn dame TC đâu? mình đánh hay đánh mình đều ko nhận dame MC lẫn TC.
  2. 01235

01235 Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới

lần 1 là người ta đánh trước, sabo đánh, lần 2 kuzan đánh trước, lần 3 mình đánh trước, tất cả đều bỏ qua dame TC
  3. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

Bản thân Rayleigh đã tự chắn dame TC 2 lượt r b
  4. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Một câu hỏi khá lòng vòng mất thời gian. Do con ray2 miễn st TC 2 lượt đầu thôi. Chắc bác ko có nếu có thì để chuột lên con ray2 là thấy
  5. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Còn cái dòng này thì chả hiểu bạn đang viết gì.
  6. DiecTuan

DiecTuan Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới

Rayleight-s2 có miễn tc 2 lượt đầu nên người ta hay gắn tâm linh hoặc cơ giáp để kháng thêm đó bác.. k phải tâm linh kháng tc đâu.
  7. CrKhoile

CrKhoile Cao Thủ Forum

8. CrKhoile

CrKhoile Cao Thủ Forum

mình k hiểu
  9. Belinda

Không hiểu cái gì ?
  10. CrKhoile

CrKhoile Cao Thủ Forum

cái dòng mà lần 1 người ta đánh trc... j đó ạ
  11. Belinda

Thì kệ người ta đi. Tóm lại là ông đó thắc mắc sao con ray2 ko đeo lá chắn mà đc miễn sát thương TC thôi.
  12. CrKhoile

CrKhoile Cao Thủ Forum

dạ vâng e cảm ơn ạ
  13. CrKhoile

CrKhoile Cao Thủ Forum

z là ray s2 2 lượt đầu miễn tc đúng k ạ
  14. Belinda

Ừ đúng r.
  15. CrKhoile

CrKhoile Cao Thủ Forum

em cảm ơn ạ e cũng mới lên ray tiện nhìn thấy bài này nên e thắc mắc thui ạ
  16. CrKhoile

CrKhoile Cao Thủ Forum

cảm ơn a đã hỗ trợ ạ