VHT [GÓP Ý] Giảm giá hạn chế, lễ bao, phản hồi...

Thảo luận trong 'Thông Báo - Sự Kiện ' bắt đầu bởi Hime, 20 Tháng năm 2020.

1. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

có b vừa bán hum kia r
  2. Yunaaa

Yunaaa Cao Thủ Forum

hime ơi thời trang thánh y còn vào og nữa ko
  3. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

còn b nhưng mà bây có vài vp cần thiết nên chưa cho vào b
    Yunaaa thích bài này.
  4. Changlaji

Changlaji Member Chính Thức

@@.thế GGHC tuần mới có bán ko mod
  5. Yunaaa

Yunaaa Cao Thủ Forum

oke cám ơn hime, khoảng bao lâu thì xin lại đc hime
  6. Hime

Có b
  7. Hime

Nào mấy b kia đủ phổ vs cái hộp n tố b
    Yunaaa thích bài này.
  8. Shursana

Shursana Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Tung Hoành Tân Thế Giới

tuần sau xin bán mảnh trái ảo ảnh lv195 nhé
  9. Hime

ev tới có bán b
  10. Yunaaa

Yunaaa Cao Thủ Forum

hime ơi tuần sau cho mình xin cá chuồn bậc 1 vào code og + 6-7 lưu thủy vào lễ bao nhé
  11. Hime

lưu thủy tuần trước vào lễ bao r mà b pai mấy tuần nữa mới đến lưu thủy nữa á
    Yunaaa thích bài này.
  12. Larva

Larva Member Tích Cực

tích lũy 7/6 xét chưa hime ơi
    nếu chưa cho mình xin túi nguyên liệu bá khí thường và tinh hoa bảo thạch nhé
    càng nhiều càng tốt . mốc bao nhiêu cũng dc
    mình cám ơn nhé
  13. Yunaaa

Yunaaa Cao Thủ Forum

hic vậy hime xem nhét vào đâu dùm mình với đc ko, còn thiếu có 6 mảnh ::adore::
  14. kanikas

kanikas Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

pet b1 có vào lb thường xuyên k mod
  15. Hime

ý b là code tích lũy hả
  16. Hime

gghc b
    Yunaaa thích bài này.
  17. Hime

vào được nma b cần con j để mk set
    kanikas thích bài này.
  18. Larva

Larva Member Tích Cực

đúng r b
    mà mình nhầm k phải nguyên liệu bá khí thường .
    mình cần nguyên liệu bá khí hào hoa và tinh hoa bảo thạch b ạ
  19. Hime

ặc v đợi tuần sau b tuần có vài món mk cx chả nhớ nữa
  20. Yunaaa

Yunaaa Cao Thủ Forum

vậy thôi mình đợi thêm mấy tuần nữa vậy, thanks hime nhé