VHT [Báo Lỗi] Không đăng ký hay báo danh được HĐ WANO QUỐC

Discussion in 'Báo Lỗi Nhanh' started by ChimNon, Dec 25, 2020.

Moderators: ShanksAkagami
  1. ChimNon

ChimNon Member Tích Cực

MOD kiểm tra dùm acc zzvuahataczz (sever S83-Mr3) không báo danh được hay đăng ký hoạt động Wano quốc được mặc du` đúng thứ 6 va là 12h trưa trong thoi gian quy định
  2. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Ok để mình báo KTV
  3. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Thấy bác báo danh được r mà. Bác check lại nhé
  4. S2MrNamS2

S2MrNamS2 Cao Thủ Forum Công Hội MANUTD.S4

Chắc do bạn vừa báo danh sw rồi
    Khi báo danh wano thì ko báo danh được sw và ngược lại , bạn phải out game vào lại mới báo danh cái kia được
  5. belyver

belyver Member Tích Cực Banned (cant create thread )

cái map wano tối thứ 6 dạo này bị gì cứ vào map nhấp vào ô triệu hồi hay màn hình trong sk wano đại chiến là màn hình game bị nháy liên tục làm phải tích vào cái nút tự động để nó tự vào mới dc . còn mấy acc dưới vip 4 thì xác định không dc treo tự động thì coi như khỏi tham gia sk luôn ::baffle:: may mà mình chơi 2 acc ko bị kẹt acc 9 do vip6 , còn mấy bác khác bị tương tự nhưng toàn vip 2-3 thì em bảo qua bên kỷ nguyên chơi khỏi phải nạp .
  6. Changlaji

Changlaji Member Chính Thức

mod ơi.kiến nghị huân chương wano dùng được ở cấp 130 được ko
  7. Belinda

Hôm trước mình có nói r, mà sếp mình kêu là ko đc, huân chương ko dùng thì nó vẫn còn đó, nếu mấy bác có tiền nạp lấy huân chương thì cũng mau lên 150 để dùng thôi. Chờ đợi 1 lúc r sau đầy điểm dùng, cái shop đó còn cập nhật phần thưởng nữa mà.
  8. Belinda

Thế bác qua luôn đi nhé, bye.
  9. Belinda

Cái lỗi màn hình nhấp nháy đấy là do máy các bác thôi chứ e chưa bh bị thế và KTV cũng nói là ko có lỗi đó r. Bác bị ban di vi phạm về việc vi phạm quy định của forum.
  10. Changlaji

tại mở hộp quà ra auto huân chương ::ah::
  11. Belinda

cấp 180 mới nâng đc cái nvhn có cái hc wano, 180 mà chưa đi wano lần nào thì bó tay
  12. Changlaji

ko.ý tớ là mở những hộp quà như kiểu hộp quà quốc khánh ấy..auto ra huân chương wano mới cay ::cry::
Moderators: ShanksAkagami

Share This Page