VHT [GÓP Ý] Giảm giá hạn chế, lễ bao, phản hồi...

Discussion in 'Thông Báo - Sự Kiện ' started by Hime, May 20, 2020.

1. dofalamingo

dofalamingo Member Tích Cực

mode haki bá vương đau đợi 1 tuần rồi đó
  2. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

Bán từ t7 tuần trước bây vẫn hỏi haki bv đâu :confused: ev này là mọi lv đều đã bán haki bv rồi nhé b
  3. dofalamingo

thứ 7 tc chưa bán mode ơi hôm đó mình còn hỏi mode bán haki chưa nữa mà mode trả lời dơi 2 ngay mình đợi hết event r có bán đâu (trang 250 đó tên mình)
  4. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

Lv bao nhiêu b cũng ko nói b đưa cái lv đây mình tra xem n bán hôm nào
  5. dofalamingo

leve 130
  6. Hime

Lv130 bán từ t2 đầu tuần r b
  7. dofalamingo

mình mới lên 130 hôm qua
  8. Hime

Nhưng mà tuần này bán haki bá vương r mà bán cùng thiên hỏa sáng t2 mà b ko lên game xong lại qua đây kêu mình chạy sao kịp
  9. dofalamingo

nhơ hôm thư 2 là hộp haki ba khí chứ có phải chi haki bv ko đâu mode
    Last edited: Jun 23, 2021
  10. Hime

thế hóa ra mk nói điêu à trong file rành rành đây j
    dofalamingo likes this.
  11. Changlaji

Changlaji Member Chính Thức

mod cho hỏi tuần nay có bán trái tim ác ma ko thế..nếu ko set cho mình tuần sau được ko.thank mod
  12. ThanCong

ThanCong Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 200.000.000 Beri Wanted 50.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

con pet chính Salome - Giờ con đó kiếm ở đâu vậy mod ơi?
  13. Hime

Ok b
  14. Hime

Mình cx ko biết
  15. Changlaji

Changlaji Member Chính Thức

Còn đấy giờ hình như chỉ sv mới nạp 600k mới có dc thôi
  16. Maievs2

Maievs2 Thành Viên Mới

Mod ơi, tuần event này giảm giá hạn chế có bán balo với chìa khóa kho không mod
    Mình lv106, s581 nutmeg ạ
    yêu mod rất nhiều <3
  17. Hime

Có nha b
  18. Larva

Larva Member Tích Cực

OG tới này cho mình xin 10 mảnh dực ưng vào mốc 1m - 2m đều được nhé hime ơi
  19. Hime

Dực ưng thì 2m r b
  20. Larva

Larva Member Tích Cực

ok hime
    mình cám ơn nhé

Share This Page