VHT [GÓP Ý] Giảm giá hạn chế, lễ bao, phản hồi...

Thảo luận trong 'Thông Báo - Sự Kiện ' bắt đầu bởi Hime, 20 Tháng năm 2020.

1. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

mk ko chắc b cần thì cứ xin mk note lại thôi còn ai bt được duyệt ko
    Yunaaa thích bài này.
  2. mjka

mjka Thành Viên Mới

Dạ mod ơi, em đang ở trận doanh Nam Hải mà kh có ai chơi cùng hết, em muốn chuyển qua BH, nma kh có 5k vàng : ((, kh biết visa chuyển trận doanh thì mình có thể kiếm từ đâu ạ?
    Và em muốn có góp ý là mấy món trang sức thú cưỡi á, em có mấy loại màu xanh lá cây đã xài r, mà giờ kh bán được, em xin góp ý kiến là nên để là có thể bán, để player có thể trống túi đồ ạ
  3. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

visa b mua gghc nha tuần sau có bán, còn trang sức b tống vào phòng lễ phẩm nha
  4. mjka

mjka Thành Viên Mới

Có ngày cụ thể hong ạ, nếu mà vẫn còn ở trong HĐTT thì hay biết mấy : >>
  5. mjka

mjka Thành Viên Mới

Với lại cho mình hỏi nếu ở trong GGHC thì Visa bao nhiu vàng mod ơi
  6. Hime

thế tuần sau b có cần ko để mk set, visa 1k5v b
  7. mjka

mjka Thành Viên Mới

Có mod ơi, ý mình là mình hi vọng nó có trong lúc HĐTT đang diễn ra nè b, để mình đổi PC uwu
    Mà nếu visa giảm 1 xíu thì hay biết mấy, tại mình còn có 1k2v à : ((((((((( Mới nạp hồi chiều : ((((((((((
  8. Hime

có luôn trong tuần này mk chịu b, h mk chỉ nhận set ev sau thôi, ev này lên plan trước r cho chạy ko edit đk b
  9. mjka

mjka Thành Viên Mới

À dạ mình cảm ơn nha, mình đợi tuần sau cũng được : >>
    Nma hi vọng được giảm 1 xíu nha hihi
    Cảm ơn mod xinh ạ : >>>>>
  10. Hime

ko giảm đâu b
  11. alvidagtvt

alvidagtvt Member Tích Cực

Góp ý Bán mảnh Ngũ lôi giảm giá S5.sogeking
  12. Hime

ok b
  13. alvidagtvt

alvidagtvt Member Tích Cực

thanks Ad nhé <3 <3 <3
    mai có luôn hông ?
  14. Hime

ko b event sau
  15. BossDays91

BossDays91 Member Tích Cực

xin ngày mai bán visa chuyển doanh ạ cảm mơn ạ
  16. Hime

Ev sau b, ev này mk ko edit được nữa
  17. phambatuan

phambatuan Member Chính Thức

mod ơi xin mảnh thần thạch công ở code tích lũy cao được không ạ
  18. Hime

mốc thấp thôi b
    MikasaSS thích bài này.
  19. Hime

mình chốt góp ý tuần vừa qua nha:
    huynh đệ đồng tâm, tt thánh y, balo vải + chìa khóa kho, hoàng kim bt, haki bá vương, tinh hoa b.thạch, chất dung hợp, túi trái 7s, visa chuyển t.doanh, mảnh ngũ lôi
  20. phambatuan

phambatuan Member Chính Thức

Thế xin mod mấy tuần tinh hoa bảo thạch mốc ph 100 nhé sv mới thiếu thốn quá.