[10 năm Đồng Hành Cùng Vua Hải Tặc] 10 năm làm trùm vip 1

Discussion in '10 Năm Đồng Hành Cùng Vua Hải Tặc ' started by TouchMeSenpai, Aug 11, 2021.

1. TouchMeSenpai

TouchMeSenpai Member Tích Cực

Hello mọi người, mình là idol Yui Hatano. Lời đầu tiên thì mình xin gửi lời cảm ơn đến đội ngũ admin, mod forum, cộng tác viên game, cảm ơn tất cả mọi người đã cùng nhau xây dựng nên một tựa game hấp dẫn như thế này. Mình biết đến game này qua 1 người bạn học cùng lớp 7. Giờ thì nó nghỉ game cũng được 8 năm rồi. Tính ra thì chưa có con game online hay game web nào mà mình kiên trì như cái con game này. Từ những ngày đầu vào game lớ ngớ xin được vào CH Luffy.s1, thời mà mình nhớ Hội Trưởng Luffy.s1 là lão D.Vinh và top s2 là lão Mr.Triệu. Xong không biết mục tiêu là gì vì mình vẫn là vip 1, đành đặt ra mục tiêu là ép cấp tích lên 15k lực HĐ và làm trùm Thriller Bark. Trải qua 10 năm với con game này, thăng trầm có, vui vẻ có, hạnh phúc có, đấm nhau toe toét với PK, VC, Pirate đều có, nhưng có 1 điều vẫn không thay đổi là sự vui vẻ của game mang lại cho mình và DANH HIỆU TRÙM VIP 1 SERVER 2 của mình. Chắc NPH thất vọng về cái thằng player không bao giờ nạp tiền này lắm. Đương nhiên VIP 1 cũng mệt với vất vả lắm chứ, như là tìm EXP bảo thạch này, mua quỹ này, treo phụ bản liên tiếp này, nhưng mà chính vì lí do đó mà mình mới có động lực cày tiếp để còn đi khoe với anh em và cà khịa liên server :))) " muahahaha lêu lêu vip 1 mà cũng không ăn được à " :)))))

Cuối cùng thì mình xin cảm ơn các anh em S2 nói chung và cả anh em CH GolD.s1 nói riêng đã gắn bó và tạo động lực cho mình trong suốt thời gian vừa qua. Mình mong muốn rằng game này sẽ never die và sẽ tiếp tục tạo ra event kỉ niệm 50 năm nữa để anh em cùng nhìn lại.

CẢM ƠN TẤT CẢ !!![​IMG]
    Phucnemayban, Shanks, J-Fla and 2 others like this.
  2. StarPuma

StarPuma Member Tích Cực

ông trùm V1 toàn cụm VHT luôn chứ đâu còn s2 nữa :))))))
  3. TouchMeSenpai

haha giờ vip1 vẫn nhiều mà vip1 như t chắc ko có :v
  4. MoonL

MoonL Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

5. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

1 like cho động lực vip 1 của bác haha nghĩ cảnh ngồi tìm ngọc của v1 là thấy khổ r hy vọng bác có giải để trang trải hành trình ra khơi :v
    TouchMeSenpai likes this.
  6. TouchMeSenpai

Haha thank kiu sếp đây tìm ngọc vip1 của sếp đây [​IMG]
  7. TouchMeSenpai

https://imgur.com/a/t2nehVo
    Ko chèn ảnh đc nên e để link này cho các huynh đệ xem hành trình 10 năm của e thay đổi ntn nhé :)))))
  8. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

lấy link bbcode dán vô
  9. Shanks

Shanks Độc Cô Cầu Bại Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Biển Đông Tân Hải Tặc Wanted 50.000.000 Beri

10. TouchMeSenpai

ui cảm ơn ô :v t loay hoay mãi nãy giờ ko chèn dc cái ảnh :((((
  11. MoonL

MoonL Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

Acc forum của cu QA đó, ô nào =)))
  12. uylitso

uylitso Member Tích Cực

Nể thực sự ông này :( cày kiểu này thì ko chỉ có mỗi đam mê nữa r :)
  13. TouchMeSenpai

hãy coi như t chưa nói j đi :(
  14. Phucnemayban

Phucnemayban Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Tân Tinh Đại Hải Trình

LOL vip 1 khủng nhất con game này roài :3
  15. ACE_111111111

ACE_111111111 Member Tích Cực

+1 RESPECT cho ông này LOL
  16. Shanks

Shanks Độc Cô Cầu Bại Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Biển Đông Tân Hải Tặc Wanted 50.000.000 Beri

np, bro =)))
  17. J-Fla

đã chấm

Share This Page