VHT [GÓP Ý] Giảm giá hạn chế, lễ bao, phản hồi...

Thảo luận trong 'Thông Báo - Sự Kiện ' bắt đầu bởi Hime, 20 Tháng năm 2020.

1. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

like nhìu cmt của mk là được ó
    Gió Mơ thích bài này.
  2. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

tích lũy ko đổi được nữa b
    Gió Mơ and anhduykk like this.
  3. lasaobaygio

lasaobaygio Member Tích Cực

Mình cũng cùng ý kiến nè. Mốc 1m nhé mod.
  4. lasaobaygio

lasaobaygio Member Tích Cực

Tuần sau cho pet bậc 1, mảnh chopper, haki đỏ vào lễ báo đc k bạn mod xinh trai đẹp gái?
  5. Dcrinle

Dcrinle Member Tích Cực

vậy cho mình hỏi mấy tuần chopper bậc 1 mới được vô lại nè, tks mod
  6. Gió Mơ

Gió Mơ Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Băng Mũ Rơm Shura

Hime cố gắng đề xuất cho mình với có đc ko?
    1 đợt tuần sau 15 thôi rồi trở lại 10 nha hime... mới bão like cho hime đó cố gắng giúp mik với
  7. QQQQ

QQQQ Member Chính Thức

mình có ý kiến: GGHC trong tuần có thể bán lẻ báu vật đồng cấp dc không? chứ lv 15x bán báu 160, 16x bán báu 170. nói vậy chứ tầm trung lên cấp lâu lắm mua báu về k biết bao giờ mới sài dc. Mình cũng để ý lâu lâu cũng bán đồng cấp nhưng bán bộ vậy, không có đủ vàng để mua.
  8. Hime

hic khó cực luôn ấy b vì cái này trực tiếp nph quản mà đã nâng lên 15 mảnh là từ sau chỉ 15 mảnh thôi ko đưa về 10 được nữa vì sẽ có gamer khác nói
    Gió Mơ thích bài này.
  9. Hime

để mk xem đã
    Gió Mơ thích bài này.
  10. Hime

pet b1 thì được mảnh chopper ok lun còn haki n luân phiên r b
    Gió Mơ thích bài này.
  11. Hime

tầm 3-4 tuần j đó b nchung khá lâu
    Gió Mơ thích bài này.
  12. Hime

đồng cấp là nào b
    Gió Mơ thích bài này.
  13. anhduykk

anhduykk Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng

xin tuần sau nữa code 1m5 như tuần này nha mod , tuần này ngon ae nạp nhiều ^^
  14. TinhNhatPhai

TinhNhatPhai Member Chính Thức

là thứ 5 tuần này hay tuần sau ạ
  15. QQQQ

QQQQ Member Chính Thức

ý là lv 15x thì bán báu 150, 16x thì bán báu 160 á. chứ lv 15x, 16x lại bán báu 160, 170 thì bao giờ mới sài dc
  16. Gió Mơ

Gió Mơ Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Băng Mũ Rơm Shura

Vậy hime có thể set 5 mảnh vào lễ bao đợt thứ 5 tuần sau đc k? Đc giúp mik vs
  17. EmTuDieuKy

EmTuDieuKy Member Chính Thức

gghc bán griffin đc k mod?
  18. Hime

để mk xem mốc 1m5 này có j hot nhỉ
  19. Hime

là t5 tuần này trở đi đó b
  20. Hime

thì lv trên mk vẫn hay bán báu bằng lv mà b cần thì mk set còn báu mặc định từ trước nay vẫn v r, nó set theo mốc lv từ 150 trở lên bán toàn báu 170 r b