VHT [GÓP Ý] Giảm giá hạn chế, lễ bao, phản hồi...

Thảo luận trong 'Thông Báo - Sự Kiện ' bắt đầu bởi Hime, 20 Tháng năm 2020.

1. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

tùy từng tuần thi thoảng mới 20 thôi b, vs b tiêu 75k sao ko lên góp ý 20 hộp trước để mk chỉnh còn bh đã lên r thì ko chỉnh được b
  2. xnxx544

xnxx544 Member Tích Cực

Cho em hỏi là bí kíp ma đạo sư bán trong giảm giá hạn chế được không ạ.
  3. quocthai219

quocthai219 Member Chính Thức

chốt danh sách chưa mod ơi, nếu chưa cho em xin lv161 ngày mai bán mảnh sổ tay tôn sư Haki
  4. NguYenNhi

NguYenNhi Member Chính Thức

mod ơi, cho đầu sự kiện thứ năm tuần sau bán balo với chìa khóa kho nha mod.đang level 103.
  5. dsahdkbask

dsahdkbask Member Tích Cực

xin bán thời trang haloween siu cấp đợi hđtt ạ ::adore::::adore::::adore::
  6. dsahdkbask

dsahdkbask Member Tích Cực

lv 164 a
  7. Persephone

Persephone Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 16.000.000 Beri

Cung hải hồn mở tốn nhiều quá mod ơi, làm nvhn cả nửa năm mới xong 1 cung thì khổ quá, mod ý kiến lên thử cho ae với ạ :(
  8. hungkhoc1234

hungkhoc1234 Member Chính Thức

tuần sau code 600 mod lại quăng vào 20 chiết diệp nha ._.
  9. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

Được b
  10. Hime

Ev sau b
  11. Hime

Ok b
  12. Hime

Tuần sau nữa b
  13. Hime

Phải tích từ từ thui b cung hh giờ có ng max rồi
  14. Hime

Ok b
    TheGodSlayer thích bài này.
  15. kanikas

kanikas Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

mod ơi mình xin mảnh rương phóng xạ nhé, mod cho vào mốc thấp og hay ph đều đc, cảm ơn mod :)
  16. quocthai219

quocthai219 Member Chính Thức

xin giảm giá hạn chế ngày mai bán mảnh huynh đệ đồng tâm lên nốt con sabo
    Lv161 mod ơi
  17. TheGodSlayer

TheGodSlayer Member Tích Cực

Lễ bao tuần này cho mình xin điểm chiến công vs điểm chiêu mộ vs mod hime ơiii
  18. TheGodSlayer

TheGodSlayer Member Tích Cực

Cho mỗi chiến công thôi cũng dc ạ
  19. hetngacnhien

hetngacnhien Chém Gió Thần Sầu Tứ Hoàng

Cá heo tinh linh b1 là con nhỏ mà
    Xin vào lễn bao ạ
  20. 21

21 Member Tích Cực

Hime cho em hỏi ngày mai lever 9x có được set balo vải hay chìa khóa cung điện ko ạ ?? cảm ơn hime