VHT Lỗi không nhận được phần thưởng HĐ Allblue Đại Chiến

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi Elly, 1 Tháng một 2022.

Moderators: ShanksAkagami
  1. Elly

Elly Member Tích Cực

Em có tham gia hoạt động Allblue ngày thứ 7 (01/01) nhưng không nhận được phần thưởng xếp hạng dù có mail gửi thông báo.
    Id đăng nhập: huyanh112021
    Sever: S587 - Anglais
  2. MotNoiBuon

MotNoiBuon Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Bị như chủ thớt, không được quà all blue lẫn cá

id: kimmocthuyhoatho2205
    sv: S96.Conis
    Tên nv: Reppihc_๖ۣۜKinɠ
  3. water

water Cao Thủ Forum

hnay vẫn còn nhận được mail. cơ mà chả hôm nào có quà :))
  4. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Mình báo r nha
  5. Acchan

Acchan Thành Viên Mới

Mình cũng không nhận được , hôm mùng 04 và hôm nay tham dự 2 lần, đều đến hết 12h30 là nó đứng im, k đếm thêm. Hôm nay mình chờ đền 1h ms thoát ra. chả nhận được phần thưởng gì mong các bạn check cho mình
    Id: datdepzai9a2
    Sever: S582 Akimeg
    Tên nhân vật : Acchan2612
  6. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Ae nào lỗi chung thì k cần báo lẻ tẻ đâu, đã là lỗi chung thì ai cũng bị nên k cần báo, cái HĐ AllBlue nó đang bị lỗi Phát Thưởng nên chưa phát được, sau khi fix xong thì nó sẽ tự động phát lại về acc của mn, mọi chuyện rồi sẽ đc giải quyết thoả đáng nên mn đừng báo lẻ tẻ rối lắm.
  7. huyhq

huyhq Member Tích Cực

Mình cũng không nhận được , ngày 1 và hôm nay (8/2), đều đến hết sự kiện nó đứng im r mất kết nối. Mình ko nhận đc phần thưởng gì, tuần trước có thông báo nhưng mình cũng chẳng thấy phần thưởng gì.
    Id: huy1412
    Sever: S1 Luffy
    Tên nhân vật : Hokage2
Moderators: ShanksAkagami