VHT [GÓP Ý] Giảm giá hạn chế, lễ bao, phản hồi...

Thảo luận trong 'Thông Báo - Sự Kiện ' bắt đầu bởi Hime, 20 Tháng năm 2020.

1. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

mình chốt góp ý tuần vừa qua nhé: mảnh ssr, trái tim ác ma
  2. GalaxyDr

GalaxyDr Cao Thủ Forum Staff Member

Tuần sau bán haki bá vương (riêng nhé Mod) Thank ạ!
    Lv 197
  3. 023765545a

023765545a Member Tích Cực

Mod ơi ấn kí đồng đội có thể bán lẻ mà ko để chung trong túi nâng cấp thiên phú dc ko ạ
  4. Hiệp Lãng

Hiệp Lãng Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri

Add thêm Trái tri thức vào GGHC sv mới hay Lễ bao, PHSL hay Outgame tới cho sv mới đc ko Mod ơi :D
  5. MVPZR

MVPZR Thành Viên Mới

Bán Mảnh Long Hồn được không ạ :)))
  6. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

Ok b
  7. Hime

Ko b
  8. Hime

Được b
    Hiệp Lãng thích bài này.
  9. Hime

Ok b
  10. minhlb210493

minhlb210493 Member Tích Cực

Hime ơi 2 phản hồi và code OG Big Event sắp tới mình xin nhiều điểm chiêu mộ vào nhé serve mới thiếu nhiều chiêu mộ quá
  11. Hiệp Lãng

Hiệp Lãng Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri

À mình xin thêm túi trái 6-7 sao, cũng ở trong Lễ bao hay GGHC cho sv luôn nha Mod, đc set ngay GGHC ngày mai thì đẹp :D
  12. minhlb210493

minhlb210493 Member Tích Cực

Phản hồi tuần này xin mảnh Zeus b1 nhé Hime ơi
  13. Dofi

Dofi Member Chính Thức

tuần sau nữa cho mình xin túi trái miễn dịch 6* vào gghc lv200 nha mod
  14. Hime

Vẫn có mà b
  15. Hime

Ev sau nữa b
    Hiệp Lãng thích bài này.
  16. Hime

Sau ev lớn b
  17. Hime

Ok b
  18. anhduykk

anhduykk Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng

PH vs OG tới xin hihimaru nha mod
  19. vuahaitac123456

vuahaitac123456 Cao Thủ Forum

Code og sau set cho mình hành phong với lăng kính nhé Hime. Thanks.
  20. tln

tln Member Tích Cực

tuần sau event lớn chưa mod, mình xin mấy thứ vào lễ bao và phản hồi với