VHT [GÓP Ý] Giảm giá hạn chế, lễ bao, phản hồi...

Thảo luận trong 'Thông Báo - Sự Kiện ' bắt đầu bởi Hime, 20 Tháng năm 2020.

1. Dofi

Dofi Member Chính Thức

sổ h ko back belly nên mình xin tri ân tới cho nhiều belly dc k hime
    anhduykk thích bài này.
  2. 0916373690a

0916373690a Member Chính Thức

Tuần này có mảnh SSR đúng ko mod? Cho mình hỏi thêm sự kiện lớn mốc 7 hộp có điểm colosume ko vậy?
  3. Drinker

Drinker Member Tích Cực

tuần sau big event rồi nên mình xin mốc ph 2m 3m 5m đều có chiêu mộ mod nhé
  4. NguyễnMai

NguyễnMai Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh Vạn Nhân Mê Wanted 16.000.000 Beri

OG hay PH cho 50-100 belly được ko mod, lên tướng mà ko có belly mở sổ ::adore::
  5. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

túi này mk vẫn để luân phiên b
  6. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

vẫn như mọi lần thôi b
  7. Hime

ko b
  8. Hime

mình còn chưa nhận được tin là tuần sau big rồi cơ
  9. Hime

ko b
  10. Hime

mình chốt góp ý tuần vừa qua: haki bá vương, trái tri thức, mảnh long hồn, túi trái 6s, 7s, chìa khóa kho, balo vải
  11. anhduykk

anhduykk Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng

lần trc nữa 200 mà lần trc 100 , lần này cho 200 nhé mod
  12. Hime

200 là tri ân 10 năm
    anhduykk thích bài này.
  13. fasgas

fasgas Member Tích Cực

cho mình visa chuyển trận doanh đợt tới nha mod
  14. BienPham

BienPham Member Chính Thức

tuần này có hkcc đỏ trong GGHC k nhỉ, mình thiếu đúng 1 viên @@
  15. noottelias

noottelias Member Tích Cực

xin hihimaru vào OG hoặc PH sau nhé
    Hime thích bài này.
  16. Hime

ok b
  17. Hime

tuần nào cx bán b
  18. Yunaaa

Yunaaa Cao Thủ Forum

ph 2 tuần big mình xin chiêu mộ + túi random haki cc ở các mốc cao 2m,3m,5m, thủy tinh thời trang ở ph và code, mốc ph 5m luôn có cờ cao cấp, túi nguyên liệu up phổ, chiêu mộ, wano, vì og 2 tuần big mất 1 slot cho hộp quà nên mình mong hime ko add mảnh add pet vào để slot cho haki cc và chiêu mộ, wano. tks hime
  19. Hime

tuần t2 ev mk mới đáp ứng được tuần đầu ev cấp trên tự set rồi b
    Yunaaa thích bài này.
  20. Yunaaa

Yunaaa Cao Thủ Forum

ok hime cố gắng xem giúp mình nhé, tks hime nhiều
    Hime thích bài này.