VHT [GÓP Ý] Giảm giá hạn chế, lễ bao, phản hồi...

Thảo luận trong 'Thông Báo - Sự Kiện ' bắt đầu bởi Hime, 20 Tháng năm 2020.

1. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

Bây mình chỉ đáp ứng sớm nhất cho b ở code tuần sau thôi còn ph gghc lễ bao tuần này lên tin r
  2. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

Mảnh hồng ma mìmh bán đủ r mà nhỉ bây chờ vào ph thôi b
  3. Hime

Tuần trước 1m5 có dực hổ thì tuần này lấy đâu ra dực hổ nữa b :cat64
  4. Hime

Mình vẫn đang luân phiên ở mốc nhỏ ph mà sắp tới update cho thêm nguồn ra vào hđ thôi
  5. Hime

Ok b
  6. Hime

Phản hồi 1m có bao h có mảnh trái à b? Mình toàn cho mảnh dực mảnh trái các thứ ở ph mốc 500 với 2m thôi mà 1m có bao h có đâu mà dạo này không thấy
  7. anhduykk

anhduykk Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng

chuyen thành túi chọn ở mốc 1m đi mod , nhiều ních bị lệch ts ý
  8. BiuGet

BiuGet Member Tích Cực

vào PH cũng đc Hime ơi, quan trọng có là đc, tại sv mới thì đâu có đủ được đâu, mới 3 tuần ăn max thì được 50 mảnh mà..
  9. BeSao

BeSao Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới

gghc tuần sau xin bán trái dừng lại nha mod
  10. irelia2311

irelia2311 Member Tích Cực

xin mảnh Dực vào Ph( tuần t2 sau big)
  11. Chipper

Chipper Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới

xin mod tuần tới cho 10 mảnh komachiyo vào PH 2m nhé tuần trước ko có rồi :(
  12. truongbee

truongbee Member Chính Thức

Mod ơi tsau code cho nốt 35 mảnh thời trang jinbe đc k ạ
  13. Tanuki

Tanuki Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

mod set máy xúc chopper bậc 1 vào og đc ko ạ
  14. sonmau

sonmau Member Tích Cực

có thể set thêm mảnh vest quý tộc vào ph og hoặc lb dc ko mod
  15. irelia2311

irelia2311 Member Tích Cực

cũng xin mod set lệnh chopper b1 vào og
    Hime thích bài này.
  16. BossDays91

BossDays91 Member Tích Cực

Ngày mai bán visa chuyển trận doanh sv91Bartolomeo giúp em với ạ em cần gấp lắm ạ
  17. Hime

oke b
  18. Hime

oke b
  19. Hime

mảnh này luân phiên r b
  20. Hime

PH hay code b