VHT Nhờ hỗ trợ trang sức

Discussion in 'Báo Lỗi Nhanh' started by nobitaaaaaaa, Nov 15, 2022.

Moderators: ShanksAkagami
  1. nobitaaaaaaa

nobitaaaaaaa Member Chính Thức

hôm nay mình có mở nhầm bộ trang sức phi tinh có rồi, nhờ mod đổi giúp mình món phi tinh ma công
    [​IMG] [​IMG]
  2. nobitaaaaaaa

Mình sever 642, tên nhân vật uukimochi, tên đăng nhập chunhatminhquangg. Cảm ơn mod
  3. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Tên của món đổi nhầm và món muốn đổi lại bạn phỉa ghi ra, chứ đừng có món MC vs món nào đó. Tiện thì bạn chứng minh là mình lấy trang sức này ở đâu nhé
  4. nobitaaaaaaa

Mình muốn đổi Cửu cung Phi tinh (VC) thành món Phi tinh Tán Hỏa (MC). Mình lấy trang sức phản hồi siêu lớn á, mình cũng chỉ vừa nạp vào game [​IMG]
    Lịch sử nạp thẻ của mình rất gần với thời gian mình xin đổi trang sức, chỉ khoảng 10 phút (2 ảnh phía trên)[​IMG]
    Minh chứng cuối là trong bức ảnh dưới có các vật phẩm tiêu hao như điểm colo, khắc ấn, hoàng kim,.. số lượng nó y chang với số lượng quà nhận trong phản hồi siêu lớn (ps: trong GGHC server mình cũng không bán vp này) [​IMG]
  5. nobitaaaaaaa

6. nobitaaaaaaa

Lịch sử quy đổi luôn ạ[​IMG]
  7. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Xong nha b
Moderators: ShanksAkagami

Share This Page