VHT [GÓP Ý] Giảm giá hạn chế, lễ bao, phản hồi...

Thảo luận trong 'Thông Báo - Sự Kiện ' bắt đầu bởi Hime, 20 Tháng năm 2020.

1. Yunaaa

Yunaaa Cao Thủ Forum

2 ph 5m big xin set như đợt noel vừa rồi + nhiều wano, chiêu mộ ở các mốc khác nhất có thể, mình xin thêm túi NL nhẫn, 2 tuần nay ph toàn túi NL vũ khí rồi, tks mod
  2. MotNoiBuon

MotNoiBuon Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

có nhận góp ý đổi thưởng không mod nhỉ?
  3. MotNoiBuon

MotNoiBuon Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

tri ân xin mod cho: hành phong, 50 mảnh báu 190, N.Liệu kĩ năng tối thượng, Túi chọn nguyên liệu đồ phổ + nhiều wano.

Tks mod ^^
    Hime thích bài này.
  4. MONKY231295

MONKY231295 Member Chính Thức

Mong big event tết mod cho đổi 10 viên ngọc thạch sang 1 viên haki cao cấp theo cùng loại như lần trc nhé mod
    Hime thích bài này.
  5. oopstricky

oopstricky Member Tích Cực

Mod Hime lần trước trong GGHC cho túi ngẫu nhiên miễn dịch nên em không mua được ::adore::, lần này cho em trực tiếp luôn 1 quả Pegasus miễn hóa đá- trái 6 sao vào trong GGHC được không ạ( đừng cho dạng túi miễn dịch ngẫu nhiên mà nguyên 1 quả cho dễ mua luôn ý ạ). Em chơi server S547.Kobe, đang level 172 ạ. Em xin cám ơn trước ạ.
  6. Ichi5

Ichi5 Member Chính Thức

2 tuần tết cho haki cao cấp x 10 nha mod
  7. Tanuki

Tanuki Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

trong 2 tuần ev Tết xin mod set mảnh kim sư tử bậc 1 vào PH 500 hoặc Og 600 với ạ
  8. Dcrinle

Dcrinle Member Tích Cực

Tuần sau cho mình xin trái dừng lại shop giảm giá nha mod ơi
  9. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

để mk xem
  10. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

ok b
  11. Hime

nhận hết b nhưng mà đổi thưởng tết xong cách đây cả tháng rồi b
  12. Hime

ok b
  13. Hime

ok b
  14. Hime

ok b
  15. Hime

để mk xem
  16. Hime

ok b
    Dcrinle thích bài này.
  17. Hime

mình chốt góp ý tuần vừa qua: trái pegasus, trái dừng lại, haki bá vương + shura, túi trái 6sao
    oopstricky thích bài này.
  18. em xin thẻ chuyển chức vào lễ bão ạ
  19. LonelyTung

LonelyTung Member Tích Cực

Og tuần sau xin mảnh tt Robin với mod
  20. Dee1

Dee1 Member Tích Cực

còn 2 hôm cuối hđ tuần này nhờ mod @Hime set giúp haki bá vương và shura vào gghc để mình tiêu đủ 75k vàng với -.- ngóng quá, cảm ơn mod trước