VHT [TỔNG KẾT EVENT] LUCKY STRIKE 9 - ĐẤU TRÍ ĐẠI CHIẾN

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Kinnn, 4 Tháng hai 2023.

1. Kinnn

Kinnn Cao Thủ Forum Staff Member Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

TỔNG KẾT EVENT: LUCKY STRIKE 9 – ĐẤU TRÍ ĐẠI CHIẾN
    Cảm ơn các bạn đã tham gia event mình tổ chức! Đây là file tổng kết, mọi người có thể xem tại đây

Có vài thuyền trưởng không đọc kỹ thể lệ event hoặc đọc sai yêu cầu của mình đưa ra trong event nên tham gia đăng ảnh sai mà không chỉnh sửa. Đề nghị mọi người đọc thể lệ và yêu cầu của event cẩn thận cho các event sau này tham gia. Nếu như không hiểu rõ lắm về cách thức tham gia, các bạn có thể PM mình để giải đáp hoặc tag mình trên bài topic đó.

*Những trường hợp mình tô màu CAM trong file tổng kết là những thuyền trưởng đăng sai ảnh thể lệ hoặc ảnh kèm theo bị lỗi. Những bạn đăng sai ảnh thể lệ hoặc ảnh bị lỗi đăng lại ảnh tại topic này để mình bổ sung vào file tổng kết.

Trong thời gian để mở topic tổng kết, nếu các bạn không đăng ảnh bổ sung thì mình sẽ loại khỏi event tham gia. Các thuyền trưởng có hay tin thì tag bạn bè mình vào để chỉnh sửa.

*Những trường hợp mình tô màu ĐỎ là những thuyền trưởng bị loại vì điền sai thông tin tham gia, email, tham gia không đúng quy định, trùng IP hoặc là “không đủ 30 bài viết” (cái này là tối thiểu khi tham gia các event trên forum). Đề nghị các thuyền trưởng hãy cẩn thận hơn ở các hạng mục đơn giản như này nhé. Các lý do chi tiết, thuyền trưởng có thể xem bên trong file tổng kết.

*Những trường hợp mình tô màu VÀNG, xin chúc mừng các thuyển trưởng đã trúng giải may mắn của event mình lần này
    *Giải vàng của event lần này lần lượt là : 3 giải ĐẶC BIỆT 3000 vàng, 6 giải may mắn 1000 vàng.
    Vì lần này chỉ có 1 thuyền trưởng lấy được giải ĐẶC BIỆT, mình sẽ chuyển 2 giải ĐẶC BIỆT còn lại thành 2 giải Khích lệ 2000 vàng + 2 giải may mắn 1000 vàng.

Vì vậy, event lần này sẽ có tổng cộng là 11 giải vàng

Giải ĐẶC BIỆT: @anhduykk
    Giải Khích Lệ: @pkpkpk , @023765545a
    Giải may mắn: @tutuututut , @Dungxvip03 , @BinhLA , @hieuuu , @JagaanL , @Varden , @admdonut , @mrsmit99

Số may mắn:

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

Thời gian mở topic này để giải đáp thắc mắc cho đến cuối ngày 05/02. Ai có thắc mắc gì thì comment bên dưới nhé.
    Thân gửi đến các thuyền trưởng!
  2. anhduykk

anhduykk Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng

tưởng vì có 1 ng đc giải đặc biệt lên đc húp hết chứ kk
  3. Kinnn

tạm thời mình sẽ treo giải như vậy, mùa sau sẽ tùy thuộc vào khả năng của người chơi thì mình sẽ nâng giá trị giải thưởng lên nhé
  4. kanikas

kanikas Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

https://forum.568play.vn/index.php?threads/event-quÁn-rƯỢu-lucky-strike-9-ĐẤu-trÍ-ĐẠi-chiẾn.217167/
    trong post tham gia ev tính cả cmt của mod thì cmt cuối cùng là #57 --> có 56 ng tham gia
    trong file tổng kết trừ dòng đầu tiên thì có 58 ng tính cả hợp lệ và ko hợp lệ
    Vậy 2 ng nữa ở đâu vậy mod, thêm nữa mặc dù đã xem đi xem lại nhiều lần r vẫn k thấy cmt của slot 21 trong file tổng kết, đây là add vàng cho ng nhà à. Mong mod giải thích cho mình với, tks mod
  5. pkpkpk

pkpkpk Member Tích Cực

Hôm trước tao có pm mod xin bổ sung hình ảnh tgia rồi, nên m đừng có mà thấy ng khác được thì m ý kiến.
    Việc xin bổ sung các hạng mục lỗi với thiếu trước giờ t vẫn nhiều lần xin vẫn được các mod chấp thuận, chỉ là t đéo đc giải may mắn nên méo bị m soi thôi :D
  6. Kinnn

Việc mình hỗ trợ người chơi bổ sung thông tin mình đã giải thích cho bạn kanikas rồi, trước giờ đều đã hỗ trợ nhiều trường hợp ntn, còn việc được giải random hay không thì cái đó tùy vào may mắn các bạn. Còn mọi người đồng tình việc mình hỗ trợ hay không thì có thể khiếu nại, cảm thấy ổn thì mình vẫn tiếp tục hỗ trợ thoải mái, còn mọi người nhất trí không hỗ trợ thì mình sẽ làm chặt và siết lại thể lệ tham gia và sau này đừng kêu mình khó tính nhé.

Mọi người cmt nhẹ nhàng không đc chửi thề thô tục trong forum, không là mình ban đấy.
    pkpkpk thích bài này.