VHT [GÓP Ý] Giảm giá hạn chế, lễ bao, phản hồi...

Thảo luận trong 'Thông Báo - Sự Kiện ' bắt đầu bởi Hime, 20 Tháng năm 2020.

1. s4iy4ng0ku1017

s4iy4ng0ku1017 Member Tích Cực

Vậy chia làm 2 tuần được ko b
  2. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

Tuần tới PH nhìu món wa b tuần sau nữa đi mk nhét 20m vào cho
  3. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

Cách 1 tuần là được b
  4. s4iy4ng0ku1017

s4iy4ng0ku1017 Member Tích Cực

Ok tks mod
  5. MoonL

MoonL Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

Xin mảnh hồng ma vào code outgame mốc 600 hoặc phản hồi 500k tuần sau nha mod ơi, với cả cho mớ pet cưỡi b1 vào mốc 5k PH lại được ko ạ, song song cả 2 luôn, mình cảm ơn
  6. 21

21 Member Tích Cực

cho mình xin motobaro bậc 1 vào lễ bao dc k mod ơi
  7. alexnghiem

alexnghiem Member Tích Cực

Mod cho xin bilow bike b1 vào og, Nguyệt Ảnh vào lễ bao hay phản hồi tuan này hoặc tuần tới giúp nhé .tks mod
  8. TNQTrung

TNQTrung Member Tích Cực

Cho mình xin mảnh trái Giác kim + Dực ưng trong PHSL hoặc OG tuần tới nhé mod. Lâu quá không có Giác kim rồi ạ. Cảm ơn mod nhiều
  9. Jinn

Jinn Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới

Tuần sau mình xin pet chính phụ vào og 1m dc kh mod
  10. sieunhando12345

sieunhando12345 Member Tích Cực

Mod cho em xin mảnh Kỳ lân bậc 1 vào code OG tuần sau với ạ, mốc nào cũng được ạ. Cảm ơn mod ❤️
  11. Thor668

Thor668 Member Tích Cực

Cho mình xin 10 mảnh rương chọn pet chính phụ vào code tuần sau dc ko mod? 90 mảnh rùi hóng ghép con inu quá
  12. Thor668

Thor668 Member Tích Cực

Với lại gghc bán lại lăng kính dc ko mod, đua wanted sẵn mua ghép trái hehe
  13. Hime

ok b
  14. Hime

chắc được b
  15. Hime

để mk xem
  16. Hime

ok b
  17. Hime

tuần này đang có rồi mà
  18. Hime

pet này không vào og b
  19. Hime

ok b
  20. Jinn

Jinn Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới

tại vẫn đang thiếu mảnh hehee