VHT [GÓP Ý] Giảm giá hạn chế, lễ bao, phản hồi...

Thảo luận trong 'Thông Báo - Sự Kiện ' bắt đầu bởi Hime, 20 Tháng năm 2020.

1. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

Tuần sau nữa b
  2. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

Ok b
  3. GalaxyDr

GalaxyDr Cao Thủ Forum Staff Member

Mod ơi cho mình xin mảnh Hoe bậc 1 hoặc Fenrisulfr bậc 1 vào Phản hồi với ạ.
    Mình ở sv 162 Atsu Atsu. Cảm ơn Mod.
  4. BiuGet

BiuGet Member Tích Cực

cho xin 10 mảnh giác kim + 10 mảnh tam nguyên vào PH/code OG sớm nhất có thể với mod Hime nhé..
  5. nution123

nution123 Thành Viên Mới

mod Hime cho mình xin tuần sau og 600 bilow bike nha, còn thiếu 25 mảnh nữa là đủ r ạ
  6. PuPu

PuPu Member Tích Cực

cho túi đá khắc ấn đều như kccd hộ mình
  7. sieunhando12345

sieunhando12345 Member Tích Cực

Mod cho em xin bạch mã bậc 1 hoặc vịt trí tuệ bậc 1 vào lễ bao tuần sau với ạ! Em cảm ơn Mod
  8. sieunhando12345

sieunhando12345 Member Tích Cực

Mod cho em xin mảnh pet chính phụ với đá nguyên tố vào code 1m tuần sau với ạ
  9. alexnghiem

alexnghiem Member Tích Cực

Mod ơi tuần sau og 600 cho mình xin bilow bike b1 or kim sư tử b1 nhé mod.
  10. Jinn

Jinn Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới

Tuần sau mình xin đá nguyên tố , mảnh pet với wano vào mốc 1m đc không mod ơi
  11. TNQTrung

TNQTrung Member Tích Cực

Cho mình xin thêm Túi nguyên liệu bá khí hào hoa lễ bao nhé mod, sắp tới big mà thiếu quá. Thank mod ạ
  12. jinho

jinho Member Chính Thức

cho mình hỏi trang phục của main siêu cấp năm mới với trang phục tứ hoàng cái nào ngon hơn ạ với kiếm ở đâu? nếu mua ở giảm giá hạn chế tốn bao nhiêu vàng ạ
  13. tln

tln Member Tích Cực

lễ bao tuần sau mình xin mảnh đá tiến hóa pet
  14. HaiBN

HaiBN Member Tích Cực

Mình xin 25 mảnh hihimaru vào OG nha
  15. kuaa

kuaa Member Chính Thức

mình xin tuần sau báu 180 og 1m nha mod, với lại bilow bike og 600 lun dc k ạ
  16. Hime

vào code thôi b
  17. Hime

PH b
  18. Hime

ok b
  19. Hime

ok b
  20. Hime

ok b