VHT [GÓP Ý] Giảm giá hạn chế, lễ bao, phản hồi...

Thảo luận trong 'Thông Báo - Sự Kiện ' bắt đầu bởi Hime, 20 Tháng năm 2020.

1. BiuGet

BiuGet Member Tích Cực

xin 10 mảnh tam nguyên + 10 mảnh giác kim vào PH + code đợt tới với nha mod ơi.
  2. musician72

musician72 Member Chính Thức

Cho mình xin 25 mảnh Hoe bậc 1 với lại mảnh tinh linh Leo vào phản hồi hoặc OG đợt 3 tháng 8 được ko ad ơi
  3. vicecardie

vicecardie Member Chính Thức

Bạn cho tt siêu cấp vào gghc tuần tới luôn đc k bạn?
  4. sieunhando12345

sieunhando12345 Member Tích Cực

5. sieunhando12345

Mod Hime cho em xin Bạch mã bậc 1 vào lễ bao tuần sau với ạ. Em cảm ơn Mod ❤️
  6. TheNmT

TheNmT Member Tích Cực

PH tuần sau xin mảnh zues nha mod
  7. MotNoiBuon

MotNoiBuon Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

OG 1 trong 2 tuần big event mình xin mốc 1m hoặc 1m5 đi 1 cặp điểm coloseum + haki ken (đi chung) với nhen mod @Hime ơi, mình cám ơn mod.
  8. HaiBN

HaiBN Member Tích Cực

Mình xin hkcc vào PH 5m 2 tuần big nhé mod. Đề xuất thêm code OG 4m vào 2 đợt big nữa
  9. HaiBN

HaiBN Member Tích Cực

Xin vịt tia chớp bậc 1 hoặc rồng xanh b1 vào lễ bao tuần 2 big, hộp bá khí hào hoa vào lễ bao 2 tuần big nữa.
  10. kuaa

kuaa Member Chính Thức

mod cho mình xin 1m og báu 180 vào tuần big ev dc k mod
  11. s4iy4ng0ku1017

s4iy4ng0ku1017 Member Tích Cực

Cho mình xin thêm 10 mảnh rương chọn pet cao cấp với 10 mảnh dực hổ nữa với add
  12. Hemin

Hemin Member Tích Cực

xin 20 mảnh hihimaru vào code og mod ơi
  13. Zel

Zel Member Tích Cực

Xin thẻ chuyển chức vào lễ bao nha mod
  14. sieunhando12345

Xin mod cho mảnh fenrisulfr b1 vào code og tuần sau ạ
  15. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

để mk xem
  16. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

PH b
    TNQTrung thích bài này.
  17. Hime

tuần sau nữa đi b
  18. Hime

để mk xem
  19. Hime

leo ph b
  20. Hime

ok b