VHT Lỗi mua bánh mì bị mất

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi Niet, 9 Tháng tư 2024.

Moderators: ShanksAkagami
  1. Niet

Niet Thành Viên Mới

Trong kho đồ mình đang có 9 bánh mì bơ (2 lực) và 997 bánh mì (1 lực). Mình có mua bánh mì ở GGHC 50 bánh thì trong khi mình còn lại 147 bánh (đáng ra phải có 999 bánh và 47 bánh ở 2 ô). Mình đã báo lỗi tại fanpage mà k được hỗ trợ chỉ đc yêu cầu check kỹ lại kho. Sau khi check là confirm là k có 999 bánh.
    Có bác nào bị lỗi giống mình k? và Admin/GM có hỗ trợ cho mình bug này k
  2. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

ID
    Sv
    Thời gian mua bánh
  3. Niet

Niet Thành Viên Mới

IG: Niet
    Sv: S659
    Thời gian mua bánh: tầm khoảng 6h50 đến 7h10 (ngày 9/4/2024)
  4. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

ID là tên đăng nhập đó b
  5. Niet

Niet Thành Viên Mới

ID: nietpham99
    Sv: S659
    Thời gian mua bánh: tầm khoảng 6h50 đến 7h10 (ngày 9/4/2024)
  6. Niet

Niet Thành Viên Mới

có thông tin về lỗi mình gặp k ad
  7. Belinda

8. Niet

Niet Thành Viên Mới

Mình vẫn chưa thấy được số bánh đã mất của mình
  9. Belinda

Nph add trực tiếp vô túi đồ r b check lại đi
  10. Niet

Niet Thành Viên Mới

11. Niet

Niet Thành Viên Mới

NPH đã check thông tin cho mình chưa. mình có gửi ảnh chứng minh đó
  12. Belinda

Nph check r thấy bạn mua bánh mì bị thiếu add lại r còn 999 bánh thì họ ko thấy bạn thiếu nên ko add lại đâu.
  13. Niet

Niet Thành Viên Mới

ơ đùa. lỗi mình gặp là mình đang có 997 bánh. và mình mua 50 bánh thì tự dưng còn mỗi 147 bánh. mất trắng tận 900 bánh mà nph bảo mình k thiếu. vậy là sao?????????????????
  14. Niet

Niet Thành Viên Mới

Moderators: ShanksAkagami