[Xin ý kiến] Madara uế thổ hay Obito ngoại đạo

Discussion in 'Thảo Luận Chung' started by bibumase, Dec 13, 2014.

1. bibumase

bibumase Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

hiện mình co ~20k vang, đang phân vân giữa 2 con này, nhà nghèo nên chỉ chiêu đc 1 trong 2.

Madara giá 10k, Obito 20k vàng

Ae cho ý kiến xem nên mua con nào, độ hiệu quả của 2 em này ra sao. obito 20k hay madara + 10k vàng ăn chơi
    zNobitaz likes this.
  2. AoThuatGia

AoThuatGia Member Tích Cực

tùy theo đội hình bạn như nào đã , có nộ hay k có v...v...
  3. bibumase

bibumase Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

có 1 bộ nộ nhé, ae tư vấn + phân tích thêm giúp mình
  4. Uchiha Madar

Uchiha Madar Member Tích Cực

Obito đi bạn :D
  5. AoThuatGia

madara di , re hon , dame boss cung tot , mua them may vien ngoc no. vao de? ra skill luon
  6. bibumase

công dụng, độ hiệu quả của 2
    em này có khác nhau mấy k
  7. songtu6150

songtu6150 Member Tích Cực

mình nghĩ nên chiệu obito ngoại đạo tốt hơn nhiều
    madara uế thổ chỉ dame boss tốt hơn xíu thôi
    ngoại đạo obito vừa dame boss tốt,pk thì cực ngon,xài vượt tháp thất lạc hay các ải trang sức khó,tiên thuật tốt hơn nhiều, nhất là dc cái miễn giảm nộ ( ko sợ pain đổi phương tốc cao hơn )
    rồi skill miễn dịch khống chế vs -tất cả hiệu ứng bất lợi hàng sau thì 130 càng cần thiết đấy
  8. AoThuatGia

tùy bạn thôi , uế thổ nó rẻ = 1 nửa thì tất nhiên là ko ngon = rồi , nhưng vẫn còn 10k vàng làm đc nhiều việc đấy
  9. Shamond

Shamond Thành Viên Mới

obito ngoại đạo đi thím, em là em rất kết con đó, có miễn choáng với giảm nộ thì thánh tha hồ ra skill với bộ nộ của mình:p
  10. longhk123

longhk123 Thành Viên Mới

có ai bán acc có sasuke luôn hồi ko hay pain lục đạo hay naruto lục đạo cũng dc
  11. zNobitaz

zNobitaz Member Tích Cực

Ý kiến cá nhân là nên mua Madara uế thổ nhé. :haha:
    Lý do:
    - Nó rẻ hơn Obito ngoại đạo và cái số tiền rẻ hơn đó dùng lên ngọc thì ngon hơn là có tiền mua tướng mà hết tiền mua ngọc. Hơn nữa việc tăng nộ của nó khi đã có 1 set nộ thì dùng combo Madara và Pain lục đạo thì sức mạnh cũng không hề yếu khi vượt tháp cũng như PK rồi.

- Lý do tiếp theo, đã có bạn post clip 1 team full tướng event mà "cùi" hơn tướng chiêu mộ hội quán cũng chỉ vì dồn tướng không có ngọc:s nghĩ thử khi miễn giảm nộ mà ăn dame không sống sót vì không đủ ngọc "trâu bò" và dame trả lại thì cũng vứt đi.

==>>>>Ngọc vẫn là "No.1" tướng chỉ thêm đẹp và thêm hiệu quả đội hình thôi:| phương châm của t là thế nhé has:y còn nếu có tiền dư giả thì cứ thoải mái thoai:haha:
  12. bibumase

cảm ơn ae đã tư vấn :))
  13. Dobb

Dobb Thành Viên Mới

Người up clip đó có phải là mình k? :v
    zNobitaz likes this.
  14. zNobitaz

zNobitaz Member Tích Cực

Mình cũng không rõ :haha:
  15. thao

thao Thành Viên Mới

bác bibubase bjo 1 trong 2 con này thì nên chiêu con nạo ạ :)
  16. bibumase

bay h ban. ko nen chieu obito hay madara ue tho nua, tui no bh ko con tac dung nua roi

bạn nên chiêu lục đạo, đắt hơn obito ngoại đạo 3k thôi, những cong dụng là khác hẳn nhau đấy
  17. thao

thao Thành Viên Mới

mình ms chơi dc 3 tháng, cấp bjo 107 r, mà thích 2 con đó, vì nó như kiểu buff nộ, đi boss mình rất thích :)
  18. iGosu

iGosu Cao Thủ Forum

thế làm con uế ấy 8k vừa đep :pde79: KlQ nhưng avt bạn nhìn sợ vch :pde54:
    thao likes this.
  19. thao

thao Thành Viên Mới

=)) nhưng con ngoại đạo đi map ngon hơn bạn nhỉ :3
  20. iGosu

iGosu Cao Thủ Forum

Được 1,2 ải stun hàng sau thôi. Đi ải còn do cả đh nữa. Bạn thấy quảng cáo không thấy hấp dẫn à "Thân bất tử và charka vô hạn" => nghe biết đẹp zai rồi :pde5:

Share This Page