[hỏi] con mizukage II trong đỗi đá có buff nộ 30 cho nhẫn giả khác ko thế?

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi Jake, 12 Tháng ba 2015.

1. Jake

Jake Member Chính Thức

như tiêu đề. mình đang tích đá mà ko biết rõ con mizu2 có buff nộ ko thế?
  2. Uchiha Madar

Uchiha Madar Member Tích Cực

không đâu bạn !
  3. Danbyo91

Danbyo91 Member Tích Cực

skill nó có ghi rõ ràng tiếng việt rồi bạn có thể đọc mà,cái gì cũng hỏi hỏi hỏi..!
  4. KenPaChiz

KenPaChiz Thành Viên Mới

người ta hỏi chuyện người ta, có hỏi bạn đâu mà giở cái giọng đó
  5. damminhtan

damminhtan Member Tích Cực

thế bạn giải thích hộ mình skill con Yagura cái cũng đầy đủ tiếng việt đấy ??? mà skill thì chả giống tí nào cả
  6. tieudiepbaby

tieudiepbaby Thành Viên Mới

tuy skill ghi như thế lỡ lỗi skill dạng như hồi nộ cho team 20,30 nộ nhưng thật ra có hồi đâu -__- vs người ta hỏi thì trả lời giúp ko biết thì thôi đừng giở giọng như thế ok?
  7. Danbyo91

Danbyo91 Member Tích Cực

haha :)) rồi riết cái gì cũng hỏi diễn đàn nó thành cái bãi rác,cái gì đáng hỏi thì hỏi,ghi hồi nộ thì nó sẽ hồi nộ,yagura thì nph game 5 fix tùm lum,lừa đảo,cái đó mod còn k trả lời dc nữa là
  8. tieudiepbaby

tieudiepbaby Thành Viên Mới

thì mình nói như trên bik đâu đc. ko hồi nộ game nào chả có lỗi . có lỗi mới fix chứ -_-
  9. Danbyo91

Danbyo91 Member Tích Cực

có gì các mod bảo 1 câu,lỗi dịch thuật là xong :( skill thiên sứ đó ghi diệt hiệu ứng có hại toàn quân mà nào có thấy,mình hỏi bảo lỗi dịch thuật,lỗi gì mà qua mấy lần update vẫn ghi như vậy..ai ham hố mua về mới biết,khác gì lừa đảo treo đầu dê bán thịt chó
  10. Kushjna

Kushjna Thành Viên Mới

sao t thấy lúc nó bug cả hàng sau lẫn hàng giữa , thế nó bug mấy hàng thế mấy bác
  11. Danbyo91

Danbyo91 Member Tích Cực

bug là sao bạn,nó hồi máu toàn quân trừ bản thân,hệ số hồi cao,có thể nói là skill 1 cái toàn quân đầy ự máu :)) dc cái dame all nhưng dame yếu..thế thôi,nó mà diệt hiệu ứng có hại toàn quân ( trừ bản thân ) như mizu thì ngon :v
  12. Jake

Jake Member Chính Thức

dù gì củng thanks bạn Danbyo91 vào chia sẻ! Cách trả lời ko quan trọng đối với mình. Chủ yếu là hỏi để xác thực thông tin cần biết. Giờ thì biết những gì cần biết rồi! Trả diễn đàn lại cho bạn nhé !
    Chào thân ái!
  13. Danbyo91

Danbyo91 Member Tích Cực

xoáy hay đấy :v cơ mà cảm ơn đã trả lại cho mình thứ chẳng phải là của ai nhé :)
  14. AoThuatGia

AoThuatGia Member Tích Cực

diễn đàn để trao đổi học hỏi , người ta hỏi thì kệ người ta , thích thì vào đọc và trả lời , k thích thì out , có gì đâu
  15. Danbyo91

Danbyo91 Member Tích Cực

^ bạn nên im lặng thì hơn đấy,xong vấn đề r thì đừng có đào lên :) bạn nghĩ mình hay ho?
  16. zNobitaz

zNobitaz Member Tích Cực

Cái bãi rác cũng không khiến bạn can thiệp. Người ta mới chơi người ta hỏi thì có liên quan đến cá nhân nào đâu. Mod ko lên tiếng bạn có quyền gì cấm người ta hỏi.
  17. KenPaChiz

KenPaChiz Thành Viên Mới

càng nói thì càng bị ném đá tôi thấy người tốt nhất nên im đi là bạn đó
  18. AoThuatGia

AoThuatGia Member Tích Cực

ko , mình ko bảo mình hay ho , đấy là tự bạn nhận xét , còn im ư , cái gì nói đúng thì tiếp thu , đừng vừa ngu mà lại còn bảo thủ , sai thì sửa , k có vấn đề gì cả
  19. MrTrum

MrTrum Thành Viên Mới

Tất cả những tướng event sau khi tới sever việt nam đều bị nerf thảm hại mới dẫn tới việc dịch thuật sai đó bạn.:(
  20. Danbyo91

Danbyo91 Member Tích Cực

k biết bên nước ngoài konan có diệt hiệu ứng không,cơ mà mình tưởng về VN thì nerf hay buff là do NPH ở VN ( cụ thể là game5 ) quyết định chứ nhỉ @@
    // Các bạn kia,ai k hợp ý mình ném đá thoải cmn mái :)) i dont care,bãi rác mà 9 người 10 ý.1 mình 1 ý cũng chẳng sao