Cần sự giúp đỡ

Discussion in 'Thảo Luận Chung' started by MagicalMe, Mar 15, 2015.

1. MagicalMe

MagicalMe Thành Viên Mới

Hiện tại mình lv 66, đã nâng cấp naruto vĩ thú. Mình muốn khi lên lv cao sẽ chiêu mộ 1 con nữa và cũng là con cuối cùng chiêu mộ trong hội quán rồi nâng cấp lên. Mình đang phân vân giữa 2 lựa chọn là itachi và kakashi (tại mình nhà nghèo huhu :(( ) Mọi người có gợi ý khác gì thảo luận phía dưới giúp mình nhé. Mới chơi :3
  2. tungcavalli

tungcavalli Thành Viên Mới

theo như kinh nghiệm 1 số người chơi cao chỉ cho mình thì chiêu ita dùng ngon hơn kks bạn ạ.chịu khó dành giấy lên 80 r chiêu itachi
    MagicalMe likes this.
  3. MagicalMe

MagicalMe Thành Viên Mới

cảm ơn bạn nhiều nhé! :) tại tích giấy chiêu mộ lâu quá.
  4. tungcavalli

ai cũng vậy mà bạn.bạn làm nv hằng ngày đủ 150 điểm được 12 giấy + đổi điểm ký tên được 5 giấy + tàng bảo đồ từ cái di tích thần xã là cũng có xác suất ra giấy chiêu mộ cao cấp
  5. MagicalMe

MagicalMe Thành Viên Mới

cảm ơn bạn nhé
  6. llamis

llamis Thành Viên Mới

lên 8x chiêu itachi lun bạn từ 66>80 thì bạn dư giấy chiêu nó rồi tằm lv 9x nâng nó lên huyễn thần hiện tại mình 10x vẫn còn xài itachi huyễn thần :D thấy nó phê phê
    MagicalMe likes this.
  7. MagicalMe

MagicalMe Thành Viên Mới

Minh cam on. nhung lam sao de lam dc 150 diem nhiem vu hang ngay lay giay chieu mo???
  8. tungcavalli

có 10nv bạn chia ra ntn. 1nv màu xanh lá.1 nv màu xanh dương,1 nv x2,8 nv tím.
    nv x2 bạn vào tiệm mì nấu mì 2 lần = vàng .
    góc trên cùng bên trái có các nv mục tiêu nó đưa ra.làm đúng các nv mục tiêu trên đó bạn sẽ được cộng thêm điểm.nhớ chia ra phẩm chất các nhiệm vụ như mình bảo trên kia nhé
    MagicalMe likes this.
  9. MagicalMe

MagicalMe Thành Viên Mới

=))) ù uôi khét lẹt! những nv x2 ko bị tính là 1 trong 10 nv à?
  10. tungcavalli

trong 10 nv đó có 1 nhiệm vụ x2 thôi bạn ạ. làm 1 nv màu xanh lá, 1 nv màu danh dương , 1nv x2 ,8 nv tím chia ra với mục tiêu nó đưa ra ở 3 ô góc bên trái trên cùng là sẽ đủ 150điểm
  11. MagicalMe

MagicalMe Thành Viên Mới

=.= khó đấy. sẽ phải làm mới nv liên tục để xoay ra nv tím. và hết thẻ làm mới nv thì sẽ phải làm mới = lễ kim hoặc vàng
  12. Jake

Jake Member Chính Thức

nếu vip thấp và sợ tốn lk thì bạn nên nhắm mục tiêu là 135 điểm, để dc 8 thẻ làm mới ( đối 135 thì ko cần tính toán gì phức tạp )
    sau đó có tầm 10~20 thẻ làm mới nv thì bạn hãy làm 150 điểm.
    Cách thức thì như bạn kia chỉ, tối đa 155 điểm ( 10 nv tím và hoàn thành mọi nv + điểm thưởng, thì bạn được phép làm 1 nv lam + 1 nv lục ).
    lv 66 lên 80 còn khoang 2 tuần, bạn hay đi làm team boss trước cho tốt, ko có nhìu vàng hay lễ kim thì hãy đầu tư bằng Bạc...
    MagicalMe likes this.
  13. MagicalMe

MagicalMe Thành Viên Mới

cảm ơn nhiều nhé =))

Share This Page