[Hỏi] Giá toàn khoản game

Thảo luận trong 'Câu Lạc Bộ' bắt đầu bởi BeNhoNhok, 20 Tháng ba 2015.

1. BeNhoNhok

BeNhoNhok Thành Viên Mới

Tình hình là em vừa mới mua 1 ac bên zing giá 400k vip6 lv 99 sv s50 lc 53k top 21 sv! Các anh chị thấy là đăt hay rẽ vậy... Em thấy game này hay nên mua 1 ac sv mới chơi cho vui thôi chứ cũng chưa biết giá! Với lại người bán giao ac trước nên mới mua!
    Nhưng mà lúc giao dịch tiền (qua ATM) em có chuyển nhầm Tk! H mất 400k mà chưa có đủ thông tin ac! Ac này người bán đưa chỉ có mail thôi! k có pass rương hay gì cả! Nó kêu em thôi thì chuyển nhần k sao cứ đưa nó 100k nó đưa pass rương cho chơi nhưng mà k biết chỉ có mail thôi thì có an toàn không.. Tk này bên zing nha các anh

Em đang k biết có nên đưa tiền cho nó nữa không! Do mới hỏi thằng bạn là có cái mail không thì nó vẫn đổi lại được! vì nó vẫn biết cái mail đó chỉ k biết mk mail thôi!
    Nhờ các anh chị tư vấn! :pde9:
  2. WolfSnow

WolfSnow Thành Viên Mới

:@@:mua acc j mắc thế thím 400k mà lc 530k
  3. BeNhoNhok

BeNhoNhok Thành Viên Mới

bởi vì nó đưa ac trước với lại sv mới nên mới mua! Mua rẻ mà gặp lừa đảo cũng vậy!
  4. zzMEGELLAN

zzMEGELLAN Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

qua sv cũ 400k chắc dc cái acc ~ 1m4
  5. BeNhoNhok

BeNhoNhok Thành Viên Mới

Bạn cho mình hỏi là mình có mỗi cái email của cái ac thì người khác có thể lấy lại được k? SV này bên zing nha bạn! hiện tại k yên tâm lắm do mình chỉ có mỗi cái mail của tk thôi! Sợ bị lấy lại ac mà mình mất tiền oan!
  6. zzMEGELLAN

zzMEGELLAN Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

giờ bạn vào id.zing.vn đổi câu hỏi bảo mật , mã game cấp 2 , nếu sdt đã xác nhận thì chủ cũ nó lấy lại dc , bạn muố nthay lại hết phải có card đã nạp trong 2 tháng gần nhất rồi mang lên cskh VNG thì nó sẽ khoá acc trong bao nhiêu ngày đó , nếu trong t/g đó mà ko có tranh chấp gì thì nó thay hết cho bạn, còn acc này mới mua chắc ko có card thì nó yêu cầu b mỗi tháng hay tuần nạp 1 cái card rồi giữ lại 2 tháng sau lên lại nó sẽ thay tt ( với t.h chưa xác nhận sdt còn xác nhận rồi thì ko biết )
  7. BeNhoNhok

BeNhoNhok Thành Viên Mới

Số dt đã xác nhận rồi anh à!

8. tieudiepbaby

tieudiepbaby Thành Viên Mới

nếu đã xác nhận rồi thì nó lấy lại lúc nào cũng đc. :pde6:
  9. BeNhoNhok

BeNhoNhok Thành Viên Mới

:pde20::pde20:
  10. tieudiepbaby

mà zing thì dễ lắm . zô ID có pass thì thay đổi đc. câu trả lời bí mật ngay thôi , vs cả pass 2 nó ko đưa cho bạn à , sdt thì phãi nhờ CSKH Vinagame thôi :pde11:
  11. anhemmc

anhemmc Member Chính Thức

acc mình top10 còn chả biết đc 100k ko. :y
  12. tieudiepbaby

10k :pde20:
  13. ShinHwa

ShinHwa Cao Thủ Forum Tung Hoành Tân Thế Giới

đờ mờ bên zing à?....a bán acc 1m68 V12 acc là huyền thoại nxua...giờ Tôp 1x bên s2 nhé...tên nvat Vkpn quan tâm thì nt 01692111105 để rẻ lại cho.
  14. BeNhoNhok

BeNhoNhok Thành Viên Mới

:pde20: nghĩ lại thấy mình ngu quá! :pde18:
  15. giangvn08

giangvn08 Member Tích Cực

400k thì hơi đắt đó bạn
  16. anhemmc

anhemmc Member Chính Thức

top1 thì 1k = 1/3 cốc trà đá. =))
  17. thim6s43

thim6s43 Thành Viên Mới