Đề nghị thêm girf code

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Lordlove41, 19 Tháng chín 2012.

1. Lordlove41

Lordlove41 Thành Viên Mới

Mở phát 3 ngày mà mấy tiếng buổi sáng đã hết sạch rồi. Đã phát ít còn phát vào ngày mà người khác đi học đi làm hết thì những thuyền trưởng đi hoạc đi làm buổi sáng móm hay sao đây NPH. Chí ít cũng dc mỗi tài khoản 1 cái, mà phát thì đè vào cái hôm người ta đi học đi làm hết thì lại đi phát, khi phát cũng chả có cái thông báo khỉ gió gì cho người khác chuẩn bị. Làm ăn kiểu tao vứt ra đó thằng nào đớp dc thì đớp, nhanh tay đớp nhiều còn ko có mặt hoặc chậm tay thì nhịn. Sống chết mặc bay. Tính chuyên nghiệp nó éo dc bằng 0 nữa chứ đừng có nói là dương tẹo nào. Óc bã đậu!
  2. Lordlove41

Nói thêm luôn là code gì mà phân thưởng như cái ngon tay, h đọc lại phần thường code mới thấy code thưởng nhiều vãi linh hồn.
  3. Shinomiya

Shinomiya Member Tích Cực Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri

nhiều thì nó mới là VIP code mà... đc viên đá 3 sao ....:31: VIP của game5 là gì nhỉ ... 50v ...
  4. longdk90

longdk90 Thành Viên Mới

Cái thằng chủ topic ngu lại còn tỏ ra nguy hiểm. Code chưa phát nhá mày, ko biết nhìn à!! Chưa gì đã chửi!
  5. F52112

F52112 Thành Viên Mới

Code đã phát rồi , mình thấy bạn phát ngôn ra mới ngu đấy .
  6. KubinChan

KubinChan Cao Thủ Forum Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri

Theo mình thì chưa phát..và tai khoản phải onl 24h thì phải..
  7. Shuyinkai

Shuyinkai Thành Viên Mới

nếu hết code thì phải jong jong im bay chứ @@!
    m
    ak ko có hình của vth nên % chưa có phải cao hơn chứ...
  8. hanphiquan

hanphiquan Thành Viên Mới

mới có thông báo thôi còn chưa thấy gì.......... chắc mai mới có...............
  9. Lordlove41

Thời gian diễn ra: ngày 19/09 đến 21/09/2012.

Điều kiện:

Tất cả các tài khoản được khởi tạo trên game5.
    Các tài khoản bắt buộc phải có nhân vật tồn tại trong 24h.
    Bố hỏi mầy hôm nay là ngày bao nhiêu
    Bố hỏi mày mày hiểu cái câu tài khoản có nhân vật tồn tại 24h là thế nào ( Nghĩa la tài khoản có nhân vật đã được tạo it nhất là 24h chứ đéo phải online 24h mới nhận dc girf nhé).
    Còn nếu mà mày nói đúng thì bon NPH mù chữ con mẹ nó rồi.
    Bố thằng óc nóc!
  10. Shuyinkai

Shuyinkai Thành Viên Mới

11. Lordlove41

Bài trên thì đọc xong tao mới viết bài nay nên không phải đưa ra làm bằng chứng đâu.
    Thời gian diễn ra: ngày 19/09 đến 21/09/2012.

Điều kiện:

Tất cả các tài khoản được khởi tạo trên game5.
    Các tài khoản bắt buộc phải có nhân vật tồn tại trong 24h.

Chỉ thế này thôi, tự đọc tự hiểu.
  12. aloha09

aloha09 Member Tích Cực

Chưa thấy ai xác nhận là có code. Mình nghĩ trong ngày hôm nay sẽ bắt đầu phát thôi. vì nếu hết code thì vẫn sẽ có biểu tuợng VHT ở đó.Giống như Imbay vậy
    P/s: chủ thớt chê quà nhỏ thì than thở k có code làm gì =))
  13. Lordlove41

đâu tiên than. nhưng mà sau mới xem quà có những gì thì thấy chả có gì mấy. So với mấy cai game web trươc đây tui chơi như thangioi và thapnien thì code quá cui. Code gì dc 2 phát gõ CH 6x + 50v( 5 nghìn việt nam đồng). Em kết luôn! :))
  14. Lordlove41

Hơn nữa các bác co công nhân là nó nói phát từ ngày 19, và cái dòng bên dười gi gi mà 24 h rất khó hiểu không. Nói 1 đàng làm 1 nẻo, không đỡ dc!
  15. XiaoLe

XiaoLe Thành Viên Mới

Thế này thỳ phải ngồi trông code đến bao giờ, số lượng thỳ ít, mình mà rời mắt khỏi mạng 1 vài tiếng chắc mất hết code, huhu
  16. beosmile_banned

beosmile_banned Thành Viên Mới Banned (cant create thread )

chưa phát đâu,hết sao dc :D mình theo dõi thường xuyên mà