Tiên thuật hàng giữa

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi Haruto, 31 Tháng năm 2015.

1. Haruto

Haruto Member Tích Cực

Cần lắm 1 người chỉ qua tiên thuật hàng giữa :( mình mới cấp 95 chiến lực mới 567k và team có Konan ssr ita huyễn main vs Gai ( mình ko chiêu thêm kkz đc vì giờ chiêu cấp 70 lên 95 xa quá :( ) ai chỉ mình với :'(
  2. lovely205922

lovely205922 Thành Viên Mới

Tiên thuật hàng giữa , hình như là Temari phãi ko nhỉ , Con này hình như 3 hậu , 1 trung , 1 Tiền , :)) cần con tanker Trâu sống 6,7 lượt là qua à bạn
  3. Haruto

Haruto Member Tích Cực

Con ino bạn con tank của mình là maito gai 276k máu nhưng cứ đến turn thứ 4 là chết trong khi konan buff cũng 100k 1 phát à :(
  4. lovely205922

:)) Maito gai ráng trụ 6,7 turn là win à còn k thì đợi 100 qua luôn đi bạn ơi ko thì phãi nhờ vào sự may mắn rồi
  5. bibumase

bibumase Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

điều kiện để win dưới cấp 100:

phải cục kì hên, ssr stun trúng càng nhiều + liên tục thì tỉ lệ win càng cao
    Itachi phải có phá kích cao, ko để bị đỡ đòn chết
    Main xài bầy sói

về ngọc :

tháo hết né tránh của Gai ra, up ngọc Tinh Thần vào
    ép bạo kích + tinh thần cho konan thật khỏe, buff máu nhiều -> tank ko chết thì win

vip yếu + dưới 100 thì qua con này hơi khó, cần may mắn nhiều hơn, ráng ngồi click vài trăm lần bạn sẽ được hưởng thụ thành quả :haha:
  6. Haruto

Haruto Member Tích Cực

thiên phú con gai tăng né trả làm đc gì cả nên yếu quá :(
  7. Haruto

Haruto Member Tích Cực

chắc chờ 100 thôi quá :(
  8. lovely205922

chờ 100 Thôi ^^ mà nhìn avatar bạn sâu ciu thật , Yoshino Trong Date a live phãi ko bạn :v
  9. Haruto

Haruto Member Tích Cực

đúng òi bác :D