Các bình luận trong tin nhắn hồ sơ bởi lehoangminh

1. CS06_568Play
    CS06_568Play
    Và mình sẽ thông báo hoàn tất trao thưởng Cây Ác Ma sau khi kiểm tra và gửi lại phần thưởng tới 20 nhân vật (nếu chính xác).
    15 Tháng sáu 2015
  2. CS06_568Play
    CS06_568Play
    Chào bạn!
    Các trường hợp báo lỗi trước ngày 07/06/2015 đã được hệ thống kiểm tra và gửi trả lại (chỉ còn 20 nhân vật do cũng cấp thông tin chưa chính xác nên chưa nhận được phần thưởng).
    Các trường hợp báo lỗi sau ngày 07/06/2015 mình sẽ từ chối tiếp nhận.
    15 Tháng sáu 2015
  3. lehoangminh
    lehoangminh
    cái này là do cái thông báo đểlà tên nhân vật mà cái mẫu lại để tên tài khoản nên khi copy mẫu xuống nên sai sót nhung khi trc khi mod thông báo mình đã sữa lại đúng ở topic 1 và làm thêm 1 lần nữa ở topic 2 đều trc ngày 7/6/2015 nhung đến nay vẫn chẳng thấy gì, trong khi có mấy người đăng ở topic2 sau mình mà lại có trc thi không thể hiểu nỗi @CS06_SSGroup
    15 Tháng sáu 2015
  4. lehoangminh
    lehoangminh
    trong khi đó mình cũng nhờ ad fanpage kiểm tra dùm và ad trả lời là 2 acc cua mình dag dc fix nhung đến nay vẫn ko thấy là sao
    15 Tháng sáu 2015
  5. CS06_568Play
    CS06_568Play
    Chào bạn!
    Như mình đã thông báo, bạn sử dụng tên tài khoản hay tên nhân vật báo lỗi đều được nhưng khi dùng tài khoản hay nhân vật đều phải thông báo đúng (tên tài khoản là tên tài khoản, tên nhân vật là tên nhân vật không thể báo tên tài khoản nhưng thông tin cung cấp lại là tên nhân vật như vậy bạn đã cung cấp không chính xác thông tin).
    15 Tháng sáu 2015
  6. CS06_568Play
    CS06_568Play
    Và như mình trả lời bạn, mình sẽ thông báo tới bạn sau khi hoàn tất kiểm tra và phát thưởng.
    15 Tháng sáu 2015
  7. lehoangminh
    lehoangminh
    bik là vậy, nhung cái mình post đầu tiên đúng là tên tài tài khoản, cái thứ 2 mình sửa là tên nhân vật nhung wen ko sửa lại cái tiêu đề tại vì mình thấy lâu wa nen sửa lại cái này và mod thông báo cái này, và cái topic tổng hợp t2 mình đều ghi đúng. Vậy cho mình hỏi mình có nằm trong danh sách 20 acc đó ko, nếu mod muốn xác thực thời gian mình có thể cung cấp đầy đủ thời gian post và chỉnh sửa đều trc 7/6
    15 Tháng sáu 2015