Đôi lời nhận xét...

Thảo luận trong 'Hý Viện' bắt đầu bởi 3luan_TL, 18 Tháng tám 2013.

1. 3luan_TL

3luan_TL Thành Viên Mới

Hiện giờ mình đang chơi ở sever Thiếu lâm tên nv là 3luan lever 60 rất mong sẽ đc làm quen với tất cả các game thủ và cùng các game thủ
    Và mong rằng mọi ng cung xây dung game võ lâm Mobile càng ngày càng hayhơn nữa
    Sau đây là những nhận xet và có đôi chút gop ý vs ban quản trị game
    Mình mới chơi game Võ lâm mobile Mình thấy game khá ổn..đồ họa đẹp mắt , dễ chơi , tính năng cũng phong phú không kém phần game chơi trên PC , hệ thống hướng dẫn tân thủ rất chi tiết tránh cho ng chơi khỏi những bỡ ngỡ ban đầu ,theo mình số lượng nhiệm vụ cũng khá là phù hợp vì vs nhiều ng bỏ nhiều thời gian đi làm nhiệm vụ và để chơi game là không thể , còn với những ng có hơn chút thời gian khi làm song hết nhiệm vụ sẽ đi giúp những game thủ còn yếu để nâng cao thế lực của mình vì vậy game có tính xây dựng cộng đồng và đồng đội cao Tuy nhiên game vẫn còn một số hạn chế *như rất lag,chế độ hiển thị ng cùng chơi kém ví dụ đi train quái mình chưa đánh nó cái nào mà máu nó cứ tụt lia lịa rùi lăn*đùng ra chết ko hiểu lí do làm sao,ko být ai đánh và ai đã đứng ở đó,mật độ quái xuất hiện khá thưa thớt vì vậy nhiều game thủ còn yếu không thể tranh đc bãi train dễ sinh ra chán nản game...mong ban quản lí sẽ sớm khắc phục những điều đó Theo mình ban quản lí cũng nên tổ chức và phát động hơn đến những sự kiện tranh giành lãnh thổ hoặc cuộc chiến giữa các thế lực...mình thấy bây giờ đa số các trận chiến hầu như tự bộc phát rất nhàm chán Đó là những nhận xét và góp ý củ mình về võ lâm mobile Hiện giờ mình đang chơi ở sever Thiếu lâm tên nv là 3luan rất mong sẽ đc làm quen với tất cả các game thủ và cùng các game thủ
    Và mong rằng mọi ng cung xây dung game võ lâm Mobile càng ngày càng hay
  2. VoLamMobile04

VoLamMobile04 Thành Viên Mới Staff Member Moderator

Cảm ơn những ý kiến đóng góp tích cực của bạn nhé !