Đề nghị cách giải quyết vấn đề lỗi mất tướng và đồ của các tài khoản bị lỗi.

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi MR anh, 10 Tháng mười 2013.

1. MR anh

MR anh Thành Viên Mới

Mình là chủ nhân vật MáuLắm, là tổ trưởng của tổ chức top 1 s2-KoNan KhócĐược ngày bấy giờ và là người bị lỗi này đầu tiên. Từ lúc ý mình chỉ biết im lặng theo dõi các bài viết báo lỗi của các bạn khác và xem cách giải quyết của NPH nhưng thực sự mình rất thất vọng. Giá như NPH fix lỗi luôn hay đền bù thỏa đáng cho các tài khoản bị mất thì có lẽ mình đã bỏ thêm rất nhiều tiền vào để đua top. Nhưng qua bao nhiêu ngày mọi chuyện vẫn vậy, và 1 ngày qua đi thì cái hi vọng của mình càng mai một. Bây giờ đền bù như thế nào chăng nữa thì cũng ko thể làm gì được rồi. Nếu NPH đền bù thêm vàng vào các tài khoản bị mất đi chăng nữa thì chúng tôi cũng không thể như trước được nữa. Cả 2 bên đều thiệt thòi. vậy chỉ mong Mod và ad kiến nghị lên NPH trả lại số SSroll mà chúng tôi đã nạp vào game để chúng tôi tiếp tục chơi game của NPH. như vậy cả 2 bên không thiệt thòi gì cả. mà nếu có thiệt thì cũng là chúng tôi thiệt thời gian bỏ vào game nhưng chúng tôi có thể chấp nhận. Theo tôi nghĩ đấy là cách giải quyết tốt nhất bây giờ. Mong NPH xem xét lại và sửa lỗi đi để không còn những tài khoản nào bị như chúng tôi nữa. Mất uy tín lắm.
  2. Killar

Killar Thành Viên Mới

tôi ủng hộ ý kiến trả SSroll, tui bị mất 1 acc Vip 6, nhưng vì đam mê Naruto tui đã chơi lại 1 acc và vẫn nạp lên Vip 6, mong NPH có hướng giải quyết khác.
  3. CS01_SSGroup

CS01_SSGroup Guest

Bạn vui lòng cung cấp rõ tên các tướng bị mất nha!