NRT Đề nghị mod xem xét vấn đề này!

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi CrySh, 3 Tháng mười một 2016.

1. ChitandaEru

ChitandaEru Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

và lần sau có xem thì xem bên trung hộ vì bên mình ko theo bên us nhé so sánh sai lệch cả rồi
  2. CrySh

CrySh Member Tích Cực

mod nói thế thì cũng chịu.
    Nhưng có thắc mắc 1 vấn đề
    Bên trung trung quốc họ update sớm hơn ta ai cũng biết nhưng nếu chơi và để ý thì bên eu họ cũng mua bản quyền bên trung và cũng update sau trung quốc nhưng vẫn sớm hơn ta. Nói so sánh sai lệch thì cũng có gì đó sai sai!
    Tất cả ở 1 lò sản xuất Trung quốc cả thôi chẳng khác nhau được đâu.
  3. CrySh

CrySh Member Tích Cực

@King Boom Smod vào giải đáp giúp mình với!
  4. King Boom

King Boom Nothing Forever Moderator ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Ninja Vô Song

Như Mod trên đã trả lời, hiện tại bên NPH đang hỏi lại đối tác, Bên đối tác có trả lời là Boss ăn hiệu ứng của Nar & Hi, và đang đợi NPH hỏi lại đối tác 1 lần nữa cho kỹ, sẽ trả lời các bạn, trước mắt là đang có hiệu ứng.
    CrySh thích bài này.
  5. CrySh

CrySh Member Tích Cực

cảm ơn Smod, chấp nhận và xin close topic.
    mình cũng hiểu đây chắc cũng là một quân bài kinh doanh của NPH.
    đã chơi đành chấp nhận vậy :D
  6. ChitandaEru

bên us nó không theo trung về khoản tướng nhé tìm hiểu kỹ trước khi nói ok
  7. CrySh

CrySh Member Tích Cực

không nghĩ tranh luận được gì không nhưng làm ơn đọc bài bên trên.
  8. ChitandaEru

không thích tranh luận cho mấy nhưng sau này bỏ cái kiểu kế hoạch kinh doanh nó kia ra trong khi không chịu tìm hiểu nhé mình đọc nghe ngứa lắm
  9. CrySh

CrySh Member Tích Cực

tôi không biết ông là bên cộng tác viên thì trách nhiệm của ông là cãi cho thắng người tham gia forum hay thế nào.
    hỏi thật bao nhiêu tuổi rồi mà ăn nói khi đi hỗ trợ người khác nó khó nghe vậy, thiếu người nên mới tuyển à. ông đọc chỗ nào có cái từ kế hoạch kinh doanh ông chỉ ra hộ tôi cái
  10. ChitandaEru

mình cũng hiểu đây chắc cũng là một quân bài kinh doanh của NPH.
    khac nhau cho nao nhi ?
    không thích cái thằng nhưng mình ghét cái kiểu không tìm hiểu mà lên nói như ta biết tất cả thui hiểu chứ bạn
    Trong khi đã giải thích đầy đủ
    Còn mình là thg mod chính quan 4rum nrt đây cả hơn năm nay mình là thắng nhận lời báo lỗi và giải quyết đây mới chả không mời
  11. CrySh

CrySh Member Tích Cực

Quân bài kinh doanh và kế hoạch kinh doanh nó khác nhau cả nhé, chịu khó đọc hãy nói!
    Xem lại bài tôi đăng xem tôi có đi sưu tầm không hay chỉ ngồi phán nhảm. Thậm chí tôi còn chơi cả bên sv eu và sv trung quốc. Có chi là không biết tiếng trung nên không có clip bên trung.
    Còn việc bạn kết luận người khác không tim hiểu và viết 1 bài viết như trên thì hỏi lại bản thân mình xem đã nghiên cứu kĩ bài của người ta chưa nhé. Lớn rồi cái gì cũng phải học, bạn hãy học cách trả lời của Smod bên trên đi thay vi nói những câu gây khó chịu cho người khác. Nên nhớ công việc của bạn là cái gì. Tôi không yêu cầu bạn phải văn vẻ này nọ nhưng chí ít hãy học cách nói để khách hàng của mình không khó chịu!
  12. ChitandaEru

mình nói chuyện thoải mái do bạn nói kêu chung một nguồn ra mà khác nhau cả thui tự xem lại ai tự phản bác kêu là mình sai trong khi ko chịu tìm hiểu
    mute không nói nữa mệt :)
  13. CrySh

CrySh Member Tích Cực

"MOD chính của 4rum nrt cả hơn năm nay" bạn làm một năm mà chưa học được gì nhiều nhỉ. Nói thật tôi chơi còn lâu hơn cái thời gian bạn làm đấy.
  14. CrySh

CrySh Member Tích Cực

Tôi hỏi bạn Việt nam mua game của TQ kinh doanh, Eu cũng vậy thế nguồn từ 1 chỗ chứ khác hồi nào. Cãi không được cũng không có 1 câu nói hẳn hoi lại còn bày trò trẻ con mute không nói nữa mệt.
    Làm việc thì có trách nhiệm một tí, suy nghĩ trưởng thành hơn đi.
    Đọc câu của bạn thì chắc cũng nhỏ tuổi, thôi thì cũng không chấp, nhưng hãy học cách phục vụ từ các mod khác nhiều hơn chứ đừng giữ kiểu như thế này! Thân!
  15. ChitandaEru

Tìm hiểu kỹ trước khi tỏ vẻ nào :)
    cho bạn 30p tìm hiểu về game xong lên nc tiếp với mình sẵn sàng tiếp ok :)
    Còn tìm ko ra thì nói để mình chỉ cho nhé :)
  16. ChitandaEru

Mình phục vụ những người tìm hiễu rõ trước khi nói và chập nhận là mình chưa tìm hiểu kỹ thui :)
    chứ không một người cứ theo cái chủ nghĩa mua từ một chỗ là như nhau trong khi chả hiểu cái gì cả :)
  17. CrySh

CrySh Member Tích Cực

Người tỏ vẻ ở đây là ai nhỉ. Ngồi và ngẫm lại đi em ạ. :)
    Đến soạn thảo một cái văn bản còn lỗi này lỗi nọ không chỉnh thì lần sau không nên cãi lý với người khác. Xem lại bản thân mình đi. Bộp chộp thì cũng có mức thôi. Chắc phải thiếu người lắm mới tuyển mod như kiểu này.