Đua top level nhận vàng ingame.

Thảo luận trong 'Đánh Giá Event' bắt đầu bởi HerculesS134, 27 Tháng tám 2014.

1. HerculesS134

HerculesS134 Thành Viên Mới

Như tiêu đề tôi đua top level trong vòng 15 ngày kể từ ngày mở server được top 1. NPH có thông báo là 25/08/2014 sẽ trao cho thứ hạng 1. Mà hôm nay 27/08/2014 tôi vẫn chưa nhận được bất cứ thông tin nào về giải thưởng của NPH. Cũng không nhận được bất cứ lời giải thích vào của NPH về sự chậm trễ này. Thử hỏi lòng tin của gamer còn đâu khi NPH cứ thất hẹn như vậy,tình trạng này tôi đã thấy khá nhiều ở game mình. Mong NPH xem lại thái độ làm việc của mình!
    Wicked_Sick thích bài này.
  2. HerculesS134

Mình chơi server 134.
  3. NoiTinhYeuLenNgoiOPNo1

NoiTinhYeuLenNgoiOPNo1 Member Tích Cực

Top level AD sẽ cập nhập xếp hạng vào cuối ngày thứ 15 (sẽ ko cập nhập sau ngày đó đâu mà lo ).Còn về thời gian AD phát thưởng thì bạn cứ từ từ các sv khác cũng phát chậm hơn chút ko quỵt của bạn đâu,sau ngày thứ 15 lỡ bạn có tụt top LV thì AD vẫn căn cứ vào BXH đã cập nhập trước đó.Mong bạn tìm hiểu kĩ hơn ở các sv trước rồi hẵng phát ngôn .Thân ái .
  4. HerculesS134

Bạn có đọc bài viết của mình k vậy? Mình k hỏi về thời gian kết thúc đua top bạn à! Cái mình cần hỏi là cái giải thưởng top 1 của mình hiện nó ở đâu? Cả một công ty phát hành game mà lời nói k đáng 1 xu hả bạn? Chậm thì ít ra cũng xin lỗi hay đại loại thông báo cho người chơi biết. Chứ cứ im ỉm thế thì biết thế nào mà lần? Thà là thông báo nói là " Chúng tôi sẽ trao giải trong thời gian sớm nhất.." hay một cái gì đó mơ hồ thì còn hứa hẹn được. Chứ đằng này thông báo rõ ràng là ngày 25/08/2014 "http://haitac.game5.vn/thong-bao/hoan-tat-trao-thuong-dua-top-server-s134-capote.html"
    Bạn đọc kỹ rồi hãy trách móc người khác nhé! Thử mình vào vai trò người khác mà nghĩ. Đừng nghĩ mang tính cá nhân bạn ạ!