[10 NĂM VUA HẢI TĂC] 1 fan của OP

Thảo luận trong '10 Năm Đồng Hành Cùng Vua Hải Tặc ' bắt đầu bởi 031297tun, 11 Tháng tám 2021.

1. 031297tun

031297tun Member Chính Thức

Chắc mọi người chơi game Vuahaitac đều là những người từng đọc qua truyện One Piece hoặc là xem qua hoạt hình OP::big_smile::. Mỗi người có một cách tiếp cận khác nhau nhưng ai chơi game Vuahaitac đều có chung một mục đích là trải nghiệm cảm giác bản thân mình là một phân trong OP, du hành trên biển với danh nghĩa hải tặc, chiêu mộ đồng đội, vượt qua ải,... tất cả đều giống như đọc lại truyện OP theo cách cụ thể và sinh động hơn. Từ các map cụ thể như Làng Cam, làng syrup, đánh arlong, đánh crocodile, smoke,... đúng theo trình tự trong truyện. ::adore::
    Ngày đầu tiên mình biết đến OP là mình học lớp 9, giờ mình đã 24 tuổi. còn nhớ rõ năm lớp 9 còn thuê truyện để đọc, 2k 1 ngày, thuê đọc xong xé truyện để dán vào vở::beat_brick::. Đợt đó fb cũng mới hình thành, lần đầu thấy game Vuahaitac trên 568 nên cũng thử xem và cảm thấy rất cuốn. server 35 Bepo là sv mình chơi đầu tiên. Chắc nhiều bác cũng giống mình, trộm tiền mẹ để nạp game nhưng mình còn bé nên chỉ dám thó 10k để nạp chơi vui vui::dribble::, nhưng k biết chơi nên càng ngày càng yếu nên đành xin trong group có ai bỏ game thì xin nick. Hồi đấy các bác cũng dễ tính, tin người nên cho mình mượn acc lv102 top 6 vip 6 cũng vui vui. Nhưng càng chơi lại càng yếu, k qua nổi ải nữa, bị quái đấm tím mặt. Bị đấm nhiều quá k chơi nổi nên nghỉ game và rồi quên nick luôn::shame::. Vừa rồi covid, tuổi thơ ùa về nên lại vào xem game còn sống không. Google search Vuahaitac thì ra một đống web game kbiet cái nào là thật cái nào là giả, may mà vẫn tìm đúng game. Giờ lớn đầu nên có tiền nạp game lên vip 5, nhưng lối chơi càng ngày càng nhiều thứ: trang sức, thời trang, thú cưỡi, pet... Mình còn nhớ ngày trước, có pet rồng Punk hay Kraken đã mạnh lắm rồi, có enel smoke làm trùm rồi. Giờ mọi người chơi kiểu khác, không ai còn cần enel smoke nữa, nhưng mình hội đàm vẫn chỉ mong ra enel, smoke, mr1.::sure::
    Cuối cùng thì giờ mình lại quay trở lại với tuổi thơ ở Server 599, vẫn bị ăn hành đều đều ::ah::
    Nay có event nên phải tham gia để kiếm cái code đấm mồm các bạn, chứ k bị các bạn đấm vỡ mồm
    Hime thích bài này.
  2. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

lý do tham gia event bạo lực quá haha . Giờ còn thó 10k k =)) mà thó chắc thó 100k lun
  3. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥