[10 NĂM VUA HẢI TẶC] 4 NĂM GẮN BÓ VỚI GAME

Thảo luận trong '10 Năm Đồng Hành Cùng Vua Hải Tặc ' bắt đầu bởi Chaiel, 11 Tháng tám 2021.

1. Chaiel

Chaiel Member Tích Cực

#10NămVuaHảiTặc
    Hí xin chào các bạn!
    Nhanh thật,con game này đã ra đời được 10 năm rồi,1 con game khá là thân quen đối với các thuyền trưởng theo dõi One Piece!
    Tuy mình mới chơi game được khoảng 4 năm trời-1 khoảng thời gian cũng không quá ngắn và không quá dài mình gắn bó với game và mình đã có được những kỉ niệm đáng nhớ với game và các anh em trong công hội.Và để mình kể cho các bạn nghe về quá trình mình biết đến game và chơi game nhá. Vào 1 ngày đẹp trời tháng 10 năm 2016,mình đã bị cô bạn hàng xóm (bạn thân từ thuở cởi chuồng tắm mưa haha) dụ dỗ chơi con game này,và rồi 1 cơ duyên nào đó mình đã gắn bó với game suốt từ quãng thời gian đó đến giờ.Mình và cô bạn mình chơi chung sever được hơn 1 năm thì cô bạn mình đã cùng gia đình chuyển vào sống trong miền nam-thành phố mang tên người Chủ Tịch Vĩ Đại của chúng ta Hồ Chí Minh,thời gian đó mình đã định bỏ game vì cảm thấy khá là hụt hẫng và chán nản khi người đã chơi với mình từ bé đồng thời cũng là người đã dẫn dắt mình biết đến con game này bỏ mình và game (từ khi vô đó,mình và bạn đấy không liên lạc,và bạn đó cũng không onl game nữa :< ).Sau khoảng 1 tháng mình không chơi game thì mình thấy thông báo gộp sever nên mình vô lại game và mình chơi lại game từ đó mình đã gặp được những người anh em trong công hội vô cùng vui tính và hài hước và mình quyết định comeback lại game sau 1 tháng nghỉ chơi ^_^.Nhưng cho đến hiện tại,công hội mới đầu khá đông vui với khoảng 20 anh em,giờ chỉ còn lại có 5 người :(( đúng là cuộc vui nào cũng có điểm dừng,không biết mình và game còn gắn bó với nhau được bao lâu nữa đây,nói đi nói lại thì đây đúng là con game rất là tuyệt vời <3
    *Đây là ảnh cách đây 2 năm của công hội mình,lúc đó cũng đã có vài người anh em nghỉ game rồi :(( [​IMG]
    Cảm ơn các bạn đã nghe mình nói về quá trình chơi game 4 năm của mình haha.
    Công Hội Kawaii bất diệt hehe.
    Cuối cùng mình xin cảm ơn game và các anh em!!
    J-Fla and Hime like this.
  2. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

xin info cô bạn nha mình ở tphcm lun hehe
    Kawai này mình củng có ng quen trong này mà nghỉ r
  3. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥