[10 năm Vua Hải Tặc] Hồi ức thuở ban đầu và hiện tại

Thảo luận trong '10 Năm Đồng Hành Cùng Vua Hải Tặc ' bắt đầu bởi 3Q573, 11 Tháng tám 2021.

1. 3Q573

3Q573 Member Tích Cực

#10NămVuaHảiTặc

Lần đầu tiên mình tiếp xúc và chơi game này là trên zingme. Cũng chẳng biết cụ thể là thời gian nào, mình chỉ nhớ lúc đấy là lúc mà những tựa game như đảo rồng, gunny hay bangbang được nhiều người chơi thôi. Những trải nghiệm đáng nhớ lúc đấy đối với mình là những lần khám phá kĩ năng của các đồng đội mới có, là những lần ngồi cày pet và báu vật trong map ẩn, đánh quái thua sml, chen chúc nhau trong cái chiến trường hải tặc mà chẳng bao giờ vô được top 10 :<, ...

Mình bỏ game 1 thời gian, mãi tới khoảng tết năm nay mới tìm lại được. Hiện tại thì mình đang chơi lại và trải nghiệm những cái mà trước đây mình chưa có cơ hội thử như vượt ải đại chiến, cống CAM, tạch chuỗi đấu trí, ăn code forum. Chắc thứ duy nhất không thay đổi là mình vẫn ăn hành ngập mồm như xưa::beat_brick::.

Sắp tới là sn 10 năm của game, mong là các mod và nhà phát hành làm cái event lớn cho ae chơi hốt quà nhoé ::brick::::brick::
    -QQQ.s573-
  2. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥