adm can thiệp vào game

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi ZxMxZa, 23 Tháng tám 2013.

1. ZxMxZa

ZxMxZa Thành Viên Mới

hôm qua ngày 22/8.xuất hiện 1 nv tên dmtl.cấp 1 đứng tại lôi đài võ thiên tôn giả.chửi cả hội trung lập chuyên cắn trộm chính phái.nếu là gamer chính phái thì cấp1 ko thể lên được thủy trại.tôi đã thử chạy bộ lên rùi dùng maps truyền tống cũng ko lên đc.chỉ có thể là adm chọc tức gamer để gamer cay cú mà nạp thẻ.nghe bên chính phái nói thì bên đó cũng có nv cấp 1 y như bên trung lập vậy.tự xưng tà phái chửi chính phái.mn thử nghĩ xem 1 game mà adm gây ức chế như thế có đáng để chơi tiếp ko.
  2. VolamMobile03

VolamMobile03 Thành Viên Mới Staff Member Moderator

Mình đã test char level 1 hoàn toàn có thể chạy lên Phần thiên thủy trại bằng cách bạn move chả level 1 lên Ma vân lĩnh và chạy bộ qua bt. Mình nghĩ đã là NPH không ai rảnh log 1 acc vao chửi người chơi của mình rồi đuổi họ đi đâu bạn à.
  3. ZxMxZa

ZxMxZa Thành Viên Mới

adm chạy lên bằng niềm tin à khi mà quái nó đập 1 phát chết tươi.à mà quên adm mà muốn lên đó thì quá dễ.
  4. ZxMxZa

ZxMxZa Thành Viên Mới

adm quên là maps thủy trại thì leve 50 mới vào đc à.từ ma vân lĩnh nếu chưa đủ cấp 50 thì cũng ko vào thủy trại đc.adm nói kiểu gì mà đòi chạy bộ vào thủy trại.adm đã chơi game này chưa mà nói câu đó hả.
  5. VolamMobile03

VolamMobile03 Thành Viên Mới Staff Member Moderator

Liệu bức ảnh này mình đã chứng minh là đúng chưa. Nhân vật mình test phe tà phái sever võ đang, không trang bị bất cứ 1 item gì,