adm coi lai acc Lao2 sever ngủ độc

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi balaha, 24 Tháng năm 2014.

1. balaha

balaha Thành Viên Mới

Thứ nhất adm bảo tri đột ngột ko hết nv trong ngày dã bức xúc rồi vả lại ko dc đền bù. Nạp bao nhiêu tiền ma adm làm ăn như thê ko riêng lao2 nha mn cũng như vậy.
    Thứ 2 adm coi lai cách ktv làm việc đi nha. Các anh các chi làm thế nào mà acc toi bi lỗi báo danh tdt chọn " xác nhận" nhân vật vẫn ở ngoài mà he thống ko chuyển vao map , vẫn báo la bạn đang tham chiến liên sever ko làm gi dc ma lai mất lược 2 hôm rồi. Các anh các chi adm xem lai dùm.. và xem lai cách làm việc đấy nhé.
  2. Hoang8668

Hoang8668 Thành Viên Mới

Mình cùng sever và lỗi như nhau

Bây h admin ko đền bù mấy hôm ko vào đc tử đấu trường ae ta nghỉ nạp thẻ luôn
  3. CS03_SSGroup

CS03_SSGroup Guest

Chào bạn,
    Hiện phòng kỹ thuật đang tiến hành fix lỗi này và sẽ có đền bù thỏa đáng, bạn cứ yên tâm nhé
  4. Kunixkool

Kunixkool Thành Viên Mới

loi tdt

minh sever nga mi van bi loi tdt nhu mn vay
  5. tieuho

tieuho Member Tích Cực

den bu tdt

neu noi la thoa dang va de ben ky thuat rut kinh nghiem lan sau su ly loi kip thoi, chu 1 tuan event lien k co tdt, minh de nghi den bu 1 tuan event tdt moi ngay max 500 nk cho moi tran vay moi thoa dang cho tien bac ae da bo ra:39: ai dong y nao
  6. Kunixkool

Kunixkool Thành Viên Mới

sao kêu đền bù bằng knb cho thiết thực và thực tế hahaahahaaa
  7. tieuho

tieuho Member Tích Cực

den bu

thiet thuc va thuc te nhu may lan truoc 100 knb thi sr ae k thieu dau
  8. thdoang

thdoang Thành Viên Mới

Vì nguyên nhân lỗi tử đấu trường mang lại bất tiện cho người chơi nên NPH quyết định đền bù cho người chơi đăng nhập trong khoảng thời gian từ 00:00 ngày 24/5 đến 12:00 ngày 27/5 mỗi người 1 viên Kim phong ngọc lộ hoàn.

Nếu túi đồ đã đầy vui lòng kiểm tra thư để nhận thưởng.

Chúc các bạn trải nghiệm game vui vẻ!
  9. minhpq

minhpq Thành Viên Mới

Đền kiểu đeo gi mà online suốt ngày có nhận được đéo đâu, xem lại cái kiểu gọi là đền bù đi, không làm còn đỡ ức chế, thằng bị lỗi thì không đền, thằng ko bị lỗi thì đền
  10. thdoang

thdoang Thành Viên Mới

Chỉ có những nhân vật lv 50 trở lên mới nhận được đền bù bạn nhé, vì lv 50 trở lên mới được tham gia Tử đấu trường
    Thân!
  11. tieuho

tieuho Member Tích Cực

loi den bu

lv 68 online gan nhu 24/24 nap 30k lay lang dieu hang lien roi bi loi tdt khong vao duoc co duoc den bu khiong vay adm:emo.s2u.vn_118:
  12. thdoang

thdoang Thành Viên Mới

Bạn cung cấp đủ thông tin ID, nv và server để mình chuyển cho bên kỹ thuật kiểm tra bạn nhé.
  13. hungbathienha

hungbathienha Thành Viên Mới

khong nhan duoc kim phong ngoc lo hoan

mình chơi sever thiên vương
    phái thiên vương
    tên nhân vật : Zsft533733683
    lever : 64
    bang phái : ga
    thế lực : trung lập

mình online 15/24h ngày nào cũng như ngày nào mà có nhận được gì đâu.
    mod kiểm tra giúp mình cái