ADM ko giải quyết sẽ mất hết Uy Tín của Games !!!

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi MariaOzawa01, 1 Tháng mười hai 2013.

1. MariaOzawa01

MariaOzawa01 Thành Viên Mới

Tên tài khoản : Nhatthanh1008
    Tên nhân vật : Ozawa
    Sever tham chiến : Đường Môn
    Vừa rồi , lúc 16h30 ngày 29/11 . Tôi vào loay hoay mấy viên ngọc để thăg cấp lên 8 . Thăg cấp vừa xog , lắp ngọc vào đc vài phút . Ra pk đc tí , vào khảm ngọc xem nên đổi ngọc gì . Thì phát hiện trên Nón ( mũ ) Thiên Uy ko còn viên ngọc nào . Cả 5 viên đều ngọc cấp 8 hết : bạo kích , phá phòng , lực đạo , thể chất và chính xác . Mới thay ngọc vào cho Nón , nên tôi nhớ đc cả 5 viên đó . Nếu sai tôi chấp nhận để AD xoá acc . Thấy mất ngọc mở thuộc tính kiểm tra thì thấy lc từ 1200 xuống còn 1156 lc . Trog rương đồ thấy có Nón ( mũ ) Thiên uy củg 9sao giống cái đang dùng .
    *Lưu ý : nón Thiên Uy trong rương vào khảm ngọc thấy có 5 ngọc cấp 8 như trên cái nón đag dùng !
    Lấy 1 ngọc ở Nón trog rương ra , thì ngọc ở Nón đag dùg củg mất 1 như dupple .
    Thay nón Thiên Anh vào thì thấy 5 viên ngọc 8 trong Nón Thiên Uy mất sạch .
    Tình hình đag rất nản , mà còn gặp tình trạng này chắc tiễn tôi đi nhanh hơn...
    - ADM xem giải quyết như thế nào , chứ như vậy ko ai chấp nhận đc . Tính ra mất cả 10 triệu của tôi ko phải ít .! Tiền bỏ ra chơi game... mua đồ ảo đã bán lại ko đc . Tiền mất , tật mang !! Đồ ko cánh mà bay .
    Các ông xem lại cách làm việc của BQT . Đã thế đến 1 câu trả lời củg ko thấy . Các ông xem khách hàg là gì hả ?? Nếu ko trả lời 1 cách thích đág . Xem như game mất hết Uy Tín vì BQT .
  2. BachMyUngVuong

BachMyUngVuong Thành Viên Mới

To cung gap truong hop nhu cau bay gio ngoc mat het , lc 1k330 chi con 1k260 , lam an nhu the ai ma nap the nua, chi can roll bavk lai ngay 25 con ae nao nap bao nhiu the tra lai nb cho ho la xong , chi co the ma ko lam . gamer goi thu thi im lang k mot cau tra loi ... Game an tien nhiu ma lam ko co trach nhiem gi ca . bang to ae bi rat nhiu ai cung nan , neu k tra chac ae off sach , to cung chan game nay roi, tuong ra pbm hay hon up lc tiep ai ngo chang ra thu gi
  3. BachMyUngVuong

To cung gap truong hop nhu cau bay gio ngoc mat het , lc 1k330 chi con 1k260 , lam an nhu the ai ma nap the nua, chi can roll bavk lai ngay 25 con ae nao nap bao nhiu the tra lai nb cho ho la xong , chi co the ma ko lam . gamer goi thu thi im lang k mot cau tra loi ... Game an tien nhiu ma lam ko co trach nhiem gi ca . bang to ae bi rat nhiu ai cung nan , neu k tra chac ae off sach , to cung chan game nay roi, tuong ra pbm hay hon up lc tiep ai ngo chang ra thu gi
    BACHMY BANG _No1_ sever thieu lam
  4. o0Nhi0o

o0Nhi0o Thành Viên Mới

nap bnhiu tra bay nhiu knb cung ko on. ng ta gieo que dc ngoc 6,7 thi tra knb sao cho lai dc. voi moi truong hop ad fai kiem tra va rollback lai ve dung ngay theo yeu cau cua tung nv. ngoai ra fai kiem tra tra lai dung do bi mat cua tung nguoi moi hop ly
  5. BachMyUngVuong

Nghĩ sao kêu kiểm tra tưng nv , vớ vẩn , tra lai nb rồi xoc còn ko thì chấp nhận mất đồ với ngoc
  6. o0Nhi0o

o0Nhi0o Thành Viên Mới

the thi tra cho bmy 300knb,het chuyen de ban
  7. NAMLE100

NAMLE100 Thành Viên Mới

Con onhio sao tao thấy mày chỉ được cái có tiền ,còn mày ngu hơn cứt nữa thế .5 viên ngọc cấp 8 mày tưởng là đồ bỏ hả con onhio,người ta mất đồ mày không an ủi,mày còn cười mỉa nữa .300nbao liệu sóc được viên cấp 5 không .tao cũng mất đồ tao cũng đang điên đây nè .lần sau ăn nói phải nghĩ trước nghĩ sau nghe con nhi kia
  8. bicom1

bicom1 Thành Viên Mới

Ôi đù mạ nó. xóa hết bài của mình rùi
  9. bicom1

bicom1 Thành Viên Mới

có tiền mà không biết sử dụng đồng tiền thì cũng thường thôi. Dùng tiền của bố mẹ làm ra thi dễ thôi mà, giỏi giang gì đâu.
  10. BachMyUngVuong

Con đoa nó nói chuyện như thứ vô học ấy , chơi thì ko biết hơn ai to mồm có bao nhiu tiền? hay moc ví cha mẹ nó nạp card, cỡ nó cả đời cũng ko ăn đươc đâu nhé , nó bảo bố nó là bộ trưởng bộ công an đấy, kinh nhỉ , con gái , bộ trưởng bộ VẶN NỔ ấy, NỔ vừa thôi ranh con
  11. BachMyUngVuong

Cậu nói hay đấy ..... Like
  12. o0Nhi0o

o0Nhi0o Thành Viên Mới

ko bik ai o day vo hoc,gio da chem thanh bo truong bca rui, dung la vo hoc thi hay choi vs nhau:69:
  13. Mr_Acc

Mr_Acc Member Tích Cực

Éo quan tâm.lên Kiếm Sắt roài
  14. BachMyUngVuong

May là mất ngọc chưa đủ lé vồ mà ăn đâu ranh , ăn them card nua di còn cùi lăm ranh con ,đủ ngọc thi ....... Tự hiu k cần nói, cung phải thôi cha mẹ có cho tiền cũng giới hạn đau như ae ddj lam kiếm tiên, biết muốn hơn lắm nhung ko thể làm đc , haizzzz khổ thân con bộ trưởng BỘ VẶN NỔ ... HIXHIXX
  15. Mr_Acc

Mr_Acc Member Tích Cực

Mất 5 viên ngọc 8 là 1số tiền khá lớn đó
  16. BachMyUngVuong

Uk, ae bang tớ bị rat nhiu có người mất 20 mấy viên 67 đồ đạc tùm lum, ae nản off gần hết rôi, haizzz... . tớ cũng chán off lun , sever Thiếu lâm kiếm đôi thủ ko có chán lắm, kakaka
  17. phungngocanh

phungngocanh Thành Viên Mới

oi con bo truong co ah.thag nao vo dc e o0nhi0o lam vo thi lam bo tuong nhi.hjhj.. mih ko biet lam ji voi 1250 tat noel day
  18. BachMyUngVuong

Bộ trưởng BỘ VẶN NỔ
  19. bicom1

bicom1 Thành Viên Mới

Dùng thay BCS đi cậu