Báo lỗi mà thực sự nếu lỗi này có thật thì anh em còn đang chơi nên cẩn thận :)

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi Kakashi93, 1 Tháng mười 2013.

1. Kakashi93

Kakashi93 Thành Viên Mới

Trước tiên mình là KaKaShi bên S8-Sasori. Hôm qua sau khi đi hoạt động phản nhẫn xong thì cố gắng đi ngủ sớm để sáng dậy làm nhiệm vụ rồi đi học.

Và sáng ra thì nó ra như thế này đây:

Điều đầu tiên mình nghĩ trong đầu là: "thế éo nào mình chơi mấy game đã bao giờ bị lỗi đâu. Lần này đen vl ra."
    Nhưng mà khi xem xét lại tài khoản thì mình nhận ra thực sự có người đã vào acc của mình phá acc. Yeahhhhhhhhh!!!!!!!!!!!!
    Nhị vĩ mình mới cấp 3 mà bi giờ đã lên cấp 6. Haizzz! Không lên được tam vĩ cho nổi bật server chán quá.

Nhưng điều quan trọng hơn là chắc chắn không có chuyện có người biết password tài khoản của mình vì trong 3,4 hôm trước mình đã phải ra quán net chơi 1 ngày do nhà mất mạng. Nên vì lý do bảo mật mình đã đổi mật khẩu vào chiều hôm qua. Và thực sự nếu chỉ có mình mình bị lỗi này thì các bạn có thể nghi ngờ mình dựng chuyện nhưng mà mình thấy khá nhiều người đã bị lỗi này rồi. Có bác mất cả bang top1 mình nghĩ là đã bị giải tán bang rồi chứ chả phải lỗi gì đâu.
    4h sáng viết ra những dòng này để nhắc nhở anh em còn chơi cũng là nhắc nhở game5 cùng đội ngũ mod, admin có thể xem lại vấn đề bảo mật tài khoản. Đừng nghĩ là mình cố tình bôi xấu NPH hay là gì vì mình cũng khá chăm chỉ tham gia event diễn đàn và cũng đã post vài bài chia sẻ bên box chia sẻ kinh nghiệm.
    Nói chung nói nhiều sợ anh em lười không đọc hết nên mình chỉ nói thế thôi. Cũng chả xin đền bù gì vì nếu đợi đến lúc đền bù vào game cũng thọt lắm.
    Mà tài khoản của mình là: kakashi309
    Mod có cần check thì check nhé.

Ps: Còn cái code event người hướng dẫn mod Itachi khi nào có code send cho mình mình tặng lại anh em trong bang nhé.
    Peace!​
  2. tieumimi

tieumimi Thành Viên Mới

Mình cũng bị y như thế báo lỗi chờ 2 ngày và dc GM trả lời thế này
    Mình chơi ở nhà và chắc chắn ko bị hack hay bị ngu mà tự xóa hay sa thải tướng . tiền triệu đổ vào mà nhận dc câu trả lời như vậy .nếu 1 người bị thì còn đổ cho hack đằng này ít nhất cũng 4,5 người bị thì đổ cho ai ? lỗi game hay độ bảo mật của game yếu ? báo lỗi xin hỗ trợ thì nhận dc câu trả lời là lỗi do phía mình :)) , làm thế này ai còn dám chơi game nữa :30:
  3. Kakashi93

Kakashi93 Thành Viên Mới

Nếu mình không vô tình đổi mật khẩu từ chiều qua chắc mình cũng nghĩ là bị người nào đó hack và lỗi do mình thật. Nhưng mà việc này quá nhiều người bị rồi và chuyện này mình nghĩ khá là to đấy nếu bọn đấy có cách hack được tài khoản.
  4. tieumimi

tieumimi Thành Viên Mới

Minh đang chờ câu tl của GM , thật sự nếu GM ko giải quyết dc và nhất định vẫn nói lỗi do mình thì mình đành chấp nhận nhưng từ nay về sau chắc chắn mình đành "nói ko với game5" vậy
  5. Kakashi93

Kakashi93 Thành Viên Mới

Các bác mod vào đưa ra phương án giải quyết nhé. Việc này không xử lý và vẫn cho rằng lỗi của gamer thì sẽ còn 1 cơ số acc khác sẽ bị như thế này đấy chứ không dừng lại đâu haizzzz
  6. SuperSpec

SuperSpec Thành Viên Mới

haizzzz 4 ngày rồi
  7. ZzSaizZ

ZzSaizZ Thành Viên Mới

các bác để ý thì sẽ thấy bị mất đồ rất nhiều, như mình thì 4-5 hôm trước mất hết nguyên liệu chiêu mộ sasuke+gara, hôm qua thì mất luôn cái hòm đồ cấp 50 :emo.s2u.vn_013:
  8. Hugotime

Hugotime Thành Viên Mới

Chuyện đội ngũ kỹ thuật rok back lại cho gamer thì chuyện đó thật sự rất dễ dàng, Xin Mod đừng có làm khó hay nói lời lẽ cay đắng. Một game thực sự thu hút người chơi thì phong cách nhiệt tình giúp đỡ hết mình gamer là 1 yếu tố quyết định sống còn của game đấy.
  9. lazycat

lazycat Thành Viên Mới

bang mình có 1 người đã bị, mod và admin nên kiểm tra lại cho mọi người yên tâm chứ bảo mật kiểu này thì sao mà dám nạp tiền vào nữa :29:
  10. MR anh

MR anh Thành Viên Mới

Tớ cũng chán ko muốn nói rồi. tớ là chủ G top 1 của s2 lúc ý đây. haiz. thật sự là ko còn j để nói
  11. CS01_SSGroup

CS01_SSGroup Guest

Chào bạn,
    Ad có nhận được vài thông báo là các bạn bị mất tài nhân vật và đồ đạc.
    Các trường hợp này các bạn vui lòng gủi mail về địa chỉ: naruto@game5.vn
    Cung cấp cho ad các thông tin sau: id, nv, server, tên và số lượng vật phẩm mất, số lượng vàng mất, khoản thời gian bị mất.
    Ad sẽ kiểm tra kỹ và có trả lời thỏa đáng cho bạn.
    Mong sớm nhận dc tin của bạn.
  12. CS01_SSGroup

CS01_SSGroup Guest

Trường hợp của bạn TieuMiMi đang được kiểm tra lại, bạn đợi thông báo sau nhé!
    Ad sẽ cố hết sức để có trả lời thỏa đáng và hợp lý nhất cho các bạn.
  13. Kakashi93

Kakashi93 Thành Viên Mới

Đã mail. Không biết có tìm được ID đã từng vào game không nhỉ? Nhưng chắc chắn kẻ đứng sau cũng đủ trình giấu ID thôi haizzz.