Báo lỗi về nhận thưởng Tổ Đội Chiến Liên Server lần 1

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi tuannam, 24 Tháng bảy 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: ShanksAkagami
  1. Nothing On Me

Nothing On Me Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Hên là mình ko bị lỗi :D
  2. Blader

Blader Cao Thủ Forum

Thân chào các bạn!

Hiện tại xuất hiện một số thông tin về lõi nhận thưởng của giải đấu Tổ Đội Chiến Liên Server lần 1. Mình lập Topic này đề các bạn báo lỗi, mình sẽ tập hợp và gửi yêu cầu khắc phục sự cố này. Các bạn khi gửi cần mô tả chi tiết lỗi, sau đó để lại thông tin về tài khoản, nhân vật, server nhé!
    duy, ZippoS88 and DLLLLL like this.
  3. thaitranct_1992

thaitranct_1992 Member Tích Cực

cuối ngày 23 khi phát thuởng thì mình nhấn vào chữ lĩnh thuởng thì ko đc , f5 hay clear ca các kiểu cũng vô phương , hôm qua vừa big update thì mình vào thấy ko nhận thuởng đc luôn
    Id : thaitran1992
    Nhân vật : Ron
    Sv ; S117
    Sẵn tiện mod xem giùm 2 ngừoi trong nhóm ( perona - CanQuet ) hộ lun nhe , họ cũng ko nhận đc
  4. Luffy2012

Luffy2012 Cao Thủ Forum

Id: westlife1998
    nhân vật : Hận Đời.s88
    Sv: s88

Mod xem luôn cho cả nhóm em với. Perona.s88, Zippo.s88
    ZippoS88 thích bài này.
  5. Luffy2012

Luffy2012 Cao Thủ Forum

id: 123456xxxxx
    nhân vật: Dragon.s87
    sv: 87
  6. thaitranct_1992

Mod ơi sao tui nằm trong top 51-100 lại nhận code ko giống như trên ( 40v beri, 40v chien tích , 2 balo ,10lhd .v.v) tại chủ yếu cần cái đá nl 100x100 hix :oops:
  7. Blader

Blader Cao Thủ Forum

Những bạn nào bị lõi nữa thì để lại thông tin
    id
    username
    server
  8. Blader

Blader Cao Thủ Forum

Sorry bạn, do có chút hầm lẫn về mức thưởng lần này. Code như trong thông báo mình bị lẫn với event trên diễn đàn. Bạn thông cảm nhé!
    peken1 thích bài này.
  9. thaitranct_1992

ủa zậy là có fix lại ko hay để luôn , mình thì vui vẻ ko có gì hết ^^ , tại thấy lạ lạ nên thắc mắc hỏi thôi ah :D
  10. Blader

Blader Cao Thủ Forum

bạn cứ dùng luôn nhé!
    peken1 thích bài này.
  11. Hwayoung

Hwayoung Member Tích Cực

nhận code tk : dungduc112.s2 hang 98

Các file đính kèm:

Kích thước:
      148.4 KB
      Đọc:
      3
  12. peken1

peken1 Member Tích Cực

mod mình mới nhận đc code cũng giống như bạn
    • thaitranct_1992 vậy sao này ăn code diển đàn ko đc rùi , với lại mình chơi 3 acc , nhưng giở chỉ nhận đc 1 code thui mong mod check lại nhé , 2 acc đó là quoclongcd.s59 , và quoclongcd1.s10 điều nằm trong top 100 mong mod check lại dùm , thk .
  13. peken1

peken1 Member Tích Cực

nhầm mod ơi cái 2 acc chưa nhận đc là quoclongcd2.s59 và quoclongcd1.s10
  14. tuannam

tuannam Cao Thủ Forum Công Hội Pirate.S2 Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri

Đã nhận được nhé, thank mod :)
  15. peken1

peken1 Member Tích Cực

mod ơi , check lại dùm các acc ở top trợ uy nhé chỉ có 1 acc nhận đc , phithienan.s10 top 82 , quoclongcd.s5 top 39, quoclongcd2.s59 top 75, quoclongcd1.s10 top 24. mong mod check lại dùm code tổ đội chiến liên sv . mình có gửi bài ở đó , tưởng nhầm chỉ 3 acc đc giờ mới kiếm tra thì thấy 5 acc tham gia điều đc trong top 100 .
    Do mình chơi nhìu acc nếu có trung mail thì xin mod bỏ qua cho , nếu mod check lại rùi nếu thấy rối về mail thì xin mod gửi về mail quoclongcd@gmail.com dum thk mod . sr vì post nhìu nhưng sau bên đây ko có sửa bài nhỉ .
  16. MonDkeyLF

MonDkeyLF Member Tích Cực

check lại dùm mình tk baodiem1102.s16 nhé . chưa nhận được code trợ uy sub web tổ đội chiến liên sever
  17. MonDkeyLF

MonDkeyLF Member Tích Cực

TK baodiem1102 severs16 : tên nhân vật Lộnvàolang. hiện chưa nhận đc code trợ uy sub web
Moderators: ShanksAkagami
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.