Bí Cảnh Anh Hùng

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi Lincoln, 7 Tháng tám 2013.

1. Lincoln

Lincoln Thành Viên Mới

Ad xem lại cái lỗi này cái?? Như thế này là thế nao
  2. VolamMobile03

VolamMobile03 Thành Viên Mới Staff Member Moderator

Bạn có thể up ảnh lên một số trang web khác rồi up lại lên forum được không
    Bạn sử dụng chức năng up ảnh lên forum thực sự khung ảnh rất là bé nên mình cũng không hỗ trợ được gì
  3. Lincoln

Lincoln Thành Viên Mới

Mình vào Bí cảnh thì bảo là Số lần dùng hôm nay đã hết,mặc dù chưa vào lần nào. Ad xem lại hộ nhé.Tks

Các file đính kèm:

4. OoNhimXu

OoNhimXu Thành Viên Mới

bửa cũng bị 1 lần, và CS trong game bảo là :" BẠN NÊN THĂNG CẤP VIP ĐỂ TĂNG SỐ LẦN VÀO" =)) bựa mấy anh chị ấy thật, nhiều khi chả hiểu làm CS chứ có tham gia hết tính năng trong game chưa nửa =))
  5. VolamMobile03

Chào bạn, Nhìn theo ảnh của bạn thì nhân vật của bạn đang đi Phụ Bản Huyết Văn Lôi chứ không phải Bí cảnh bạn à, và theo chế độ VIP trong ảnh của bạn là VIP 0 nên 1 ngày chỉ được đi có 2 lần thôi. Còn thực sự bạn vẫn còn số lần đi Phụ bản Huyết Văn Lôi mà hệ thống vẫn báo lỗi phiền bạn ghi rõ lại ID, tên nhân vật, sever để mình báo đội ngũ kỹ thuật kiểm tra
  6. Lincoln

Lincoln Thành Viên Mới

Mình đang hỏi là bí cảnh chứ không phải là huyết văn lôi,bạn không đọc câu hỏi à ??? Còn ảnh này là đang đi huyết văn lôi,ai chả biết là số làn đi huyết văn lôi giới hạn
  7. VolamMobile03

vậy phiền bạn ghị lại ID tài khoản, tên nhân vật, Sever bạn đang chơi và Bí cảnh anh hùng ban khiêu chiến báo lỗi để mình báo lại đội ngũ kỹ thuật kiểm tra
  8. Lincoln

Lincoln Thành Viên Mới

ID :D0210794
    nhân vật :Kunstyle
    Sever: Thiếu Lâm
    Bí cảnh anh hùng: Mộng Cảnh Anh hùng,Vong tình cốc anh hùng,Thân Thủy đài anh hùng,Khoái hoạt đảo anh hùng
    Làm ơn kiểm tra lại giúp mình.
    Báo luôn lỗi phát sinh sau hôm bảo trì thứ 3 vừa rồi là 1 số anh em trong game ko vào được huyết văn lôi nữa nhé mặc dù vẫn còn nguyên số lần đi nhưng không vào được 1 lần nào
  9. Lincoln

Lincoln Thành Viên Mới

ID là D0210794 nhé ad
  10. Lincoln

Lincoln Thành Viên Mới

ĐM,gửi cả tên acc,nhân vật,tên bí cảnh xong thì không 1 lời hồi âm xem thế nào?? Đéo hiểu cái lũ mod diễn đàn bọn m sinh ra để làm cái gì không biết
  11. VolamMobile03

Như mọi bài viết report khác mình đều bảo rằng đội ngũ kỹ thuật họ nghi thứ 7 và CN, phiền các bạn report bug cuối tuần đợi đến thứ 2 tuần sau để có kết quả.
    Mình làm mod forum minh chỉ chịu trách nhiệm report cho đội ngũ kỹ thuật fix lỗi mà thôi
  12. Lincoln

Lincoln Thành Viên Mới

Thứ 7,Chủ Nhật cái gì?? Bạn có biết là mình báo lỗi từ bao giờ rồi không ?? 1 tuần nay không thấy 1 cái gì thay đổi chứ có phải là báo thứ 7,CN đâu mà bảo t7,CN ko làm việc
  13. VolamMobile03

Trường hợp của bạn mình đã report từ ngày đầu tiên bạn post bài cho bên kỹ thuật, còn tiến độ fix lỗi cua bên kỹ thuật thì mình không nắm rõ được
  14. boy1081

boy1081 Thành Viên Mới

Tóm lai la do loi cho nhau.song chet mac bay..tien thay bo tuii
  15. Cogaidolong

Cogaidolong Thành Viên Mới

Nan vl, minh cung bi nhu the...de nghi feedback cu the
  16. minhduc121011

minhduc121011 Thành Viên Mới

toi cũng bị như thế đi bí cảnh anh hung éo đc. chán vkl game admin + mod lam an cham chap ko linh dong gi ca